Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
1 ID 0,25
cứ khoảng 10' thì lại có 5-6 ID bị timeout :( 39 cái ID giờ chỉ còn 14 :( thui off luôn chờ 10h10 vào lại 1 lân:) bác nào làm thì log 7-80 ID vào nó block với time out dần cũng vừa đủ sp :)

mình thấy bác sài mạng dây cho rồi, giờ chỉ có 250k 1 tháng, ko sài gói 350k 1 tháng của FPT hay vnpt cũng đc, down film nghe nhạc gõ capt vi vu, tội tình gì mà phải dùng Dcom cho mắc :)
Mà mấy bác trên nói đúng đó giờ bác nếu chưa biết gì về pix vào làm cực lắm, phải có proxy ngon, phải cày kiếm ID or mua group ( ít nhất 50 ID cho ban ngày) :)

cực gì bác, proxy dễ kiếm mà. Mình thấy Pix hợp với newbies hơn. Bỏ 50-70$ ra mua vài chục con proxy private là làm khỏi sợ bị dis! với đầu tư 50$ mua dàn acc là làm ngon rồi. Vừa làm vừa lướt 4rum, xem FB, Haivl. Làm việc & giải trí kết hợp... đời đẹp như mơ.

Qua Qlink, Kolo, Mega mới dành cho pro. Thánh thì BAN, thánh thì không thèm load code, thánh thì rate dưới sàn. Ăn được tháng 100$ của nó cũng muốn ngất xỉu. Qua Pix capt chơi chơi ngày 10 tiếng cũng có 4$ rồi, trả tiền Proxy, tiền mạng, điện, nước, nhà, ăn uống, xong cũng còn đủ tiền đổ xăng....
(hết tiền chữa bệnh TRĨ :p)

1 ID 0,25
cứ khoảng 10' thì lại có 5-6 ID bị timeout :( 39 cái ID giờ chỉ còn 14 :( thui off luôn chờ 10h10 vào lại 1 lân:) bác nào làm thì log 7-80 ID vào nó block với time out dần cũng vừa đủ sp :)

mình thấy bác sài mạng dây cho rồi, giờ chỉ có 250k 1 tháng, ko sài gói 350k 1 tháng của FPT hay vnpt cũng đc, down film nghe nhạc gõ capt vi vu, tội tình gì mà phải dùng Dcom cho mắc :)
Mà mấy bác trên nói đúng đó giờ bác nếu chưa biết gì về pix vào làm cực lắm, phải có proxy ngon, phải cày kiếm ID or mua group ( ít nhất 50 ID cho ban ngày) :)
e đã làm Pix rồi ..làm thuê ..giờ tình mua G chiến mà hêt tháng này là chuyển trọ nên k dùng mạng dây (sViên ) mua dùng từ nay đến tết ạ .

cực gì bác, proxy dễ kiếm mà. Mình thấy Pix hợp với newbies hơn. Bỏ 50-70$ ra mua vài chục con proxy private là làm khỏi sợ bị dis! với đầu tư 50$ mua dàn acc là làm ngon rồi. Vừa làm vừa lướt 4rum, xem FB, Haivl. Làm việc & giải trí kết hợp... đời đẹp như mơ.

Qua Qlink, Kolo, Mega mới dành cho pro. Thánh thì BAN, thánh thì không thèm load code, thánh thì rate dưới sàn. Ăn được tháng 100$ của nó cũng muốn ngất xỉu. Qua Pix capt chơi chơi ngày 10 tiếng cũng có 4$ rồi, trả tiền Proxy, tiền mạng, điện, nước, nhà, ăn uống, xong cũng còn đủ tiền đổ xăng....
Ý mà bác này chia sẽ nghe hay và cũng hợp lí :)..nhưng cái P/s: câu cuối :eek:

đang ngồi đăng nhập vào nhìn thấy cmt của bác phải ngưng lại like 1 cái :D
nghe nói vừa đứng tấn vừa gỏ sẽ ko bị trĩ đâu :) bác nào test thử phát:p

:D nếu như các bạn thật sự cày cuốc pix kiếm tiền tiêu tết thì cứ tầm 6 7h tối là bắt đầu cạp - add tầm 15 20 id rồi ấn bắt đầu - cứ thế add acc dần vào ( đối với proxy free ) cảm thấy trâu bò làm thông đến 11 12h sáng đi à - chứ tầm 12h đến 6h tối là tầm tây nó đi ngủ - phải gọi là code thừa nó thải ra đúng hơn - ko cạp đc đâu :D chúc các bạn kiếm nhiều tiền

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,063
Latest member
huyphuc23k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week