Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Hôm nay load không được tốt lắm :(

load ngon thấy bà luôn, mà bảo ko tốt lắm, Kiểu này chắc định ăn mảnh
Ko cập nhật thì thôi, cập nhật bậy bạ

Cập nhật bậy bạ thì cứ CẨU ĐẦU CHẢM CHỜ LỆNH

Last edited:
Bạn chắc nhầm! hôm nay là hôm load tốt nhất kể từ đầu năm! Toàn code dễ 4 chữ. Kéo dài mấy tiếng đồng hồ liên tục. Log 30 acc sp 4x.

32 id sp 43
Bạn đấy ko nhầm đâu,hôm qua từ trưa cho tới sáng hôm sau Load rất ngon,10ID trở lại là speed 2x,tôi chỉ đồng ý là hôm nay Code ngắn rất nhiều,nhưng load vẫn chậm hay bị Connect fail nữa.

uh, mình so sánh với hôm trước mà :) ai đánh thường xuyên là thấy, code thì hôm nay dễ hơn nhiều.
Mình nghĩ PIX nó nhầm hay sao ấy, lúc nãy nó báo hôm nay tức ngày 25.1 nó thanh toán cho mình rồi, nhưng mình check kiểm tra ví vẫn ko thấy tiền về, chỉ thấy ngày 24 thôi. HIện pix đã reset tiền rồi. Mình có nên gửi mail báo nó ko các bạn. :confused: ko mất oan tiền công của mình.

uh, mình so sánh với hôm trước mà :) ai đánh thường xuyên là thấy, code thì hôm nay dễ hơn nhiều.
Mình nghĩ PIX nó nhầm hay sao ấy, lúc nãy nó báo hôm nay tức ngày 25.1 nó thanh toán cho mình rồi, nhưng mình check kiểm tra ví vẫn ko thấy tiền về, chỉ thấy ngày 24 thôi. HIện pix đã reset tiền rồi. Mình có nên gửi mail báo nó ko các bạn. :confused: ko mất oan tiền công của mình.
Ngày 25 thì chưa có tiền đâu thím, đấy mới là RS thôi, có thể sáng mai mới về

Bạn đấy ko nhầm đâu,hôm qua từ trưa cho tới sáng hôm sau Load rất ngon,10ID trở lại là speed 2x,tôi chỉ đồng ý là hôm nay Code ngắn rất nhiều,nhưng load vẫn chậm hay bị Connect fail nữa.

Muốn nhanh thì log nhiều,
Connect fail thì là do proxy lởm, hoặc do ăn ở

1id=2.5speed .. có ai biêt chỗ nào bàn Proxy Private uy tín thì pm yahoo bảo mình với..yahoo hienlanhlam2003 thanks nhiu ^^

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,849
172,928
Latest member
thuoctri

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week