Verified by BQT [PIXPROFIT cập nhật số.73] Cập nhật liên tục tình hình Load của PIX !!!(HAPPY NEW YEAR 2014))

Status
Not open for further replies.
Speed trên soft rất ẢO

Ở trên: tổng capt all time/ tổng số phút làm
Ở dưới: tổng số capt trong 10 phút gần nhất/10 (đếm chính xác 100%)
(công thức của @doivodoigame)

Last edited:
bac1 cho minh mượn với! proxy hết hạng! :v cũng chưa gõ dx code nào :(

Chỉ cho 1 người mượn dc thôi nhá, Tầm 10h bạn pm yhoo minh, đưa IP minh add vao panel cho, de dung proxy,
Ngày nào dùng cũng dc . mình chỉ dùng từ 4h sang den 10h thôi, cùng lắm là từ 3h

tính thế mà cũng tính, speed nhiều khi nó nhanh tức thời, thì soft XD nó đo tại thời điểm đó, sâu 1-2 phút xẽ về speed thực,
Tinh vi con chim di

Quang cao soft thì nói luôn ra. mà cái soft của bạn chả có lợi ích j

Speed trên soft rất ẢO

Last edited:
Speed trên soft rất ẢO

Speed trên soft nó đâu cập nhật ngay lập tức. Nếu tốc độ đột ngột tăng thì sp trên soft nó sẽ tăng dần, ngược lại thì nó sẽ giảm dần. Cái sp dưới góc mới là chính xác là sp hiện tại của bạn.

Speed trên soft rất ẢO

không ảo đâu bác ơi, sp trên soft xd nó tính tổng thời gian bác làm 13323/6h20'

tính thế mà cũng tính, speed nhiều khi nó nhanh tức thời, thì soft XD nó đo tại thời điểm đó, sâu 1-2 phút xẽ về speed thực,
Tinh vi con chim di

thiệt 1-2 phút không pro.

từ 9 h tới giờ gõ mỗi 10 phút là ~200 code -> sp 20.
mà soft thì vẫn 35sp -> zụ này tính sao. (Khi tổng code quá lớn thì sp thấp cỡ nào cũng không kéo xuống nỗi).

giờ để cho time chạy free không gõ tới 10h30 (sau 1 h nữa). thì sẽ là 13000/7tiếng 19 phút (439') =29 sp.
Không gõ trong 1 giờ mà sp vẫn ở mức 29. :D (sự thật 1 h đó là sp 0)

dù pause bao lâu, thì khi play lại theo tốc đọ load mà soft nó tinh speed. nếu nhanh hơn thì nó tăng lên, chậm đi thì nó giảm, nhưng phải từ từ
Chẳng qua pr soft thi noi luôn ra,
Gét cái kiểu dùng của người ta xong chê bôi
giỏi tự viết soft mà dùng

thiệt 1-2 phút không pro.

từ 9 h tới giờ gõ mỗi 10 phút là ~200 code -> sp 20.
mà soft thì vẫn 35sp -> zụ này tính sao. (Khi tổng code quá lớn thì sp thấp cỡ nào cũng không kéo xuống nỗi).

giờ để cho time chạy free không gõ tới 10h30 (sau 1 h nữa). thì sẽ là 13000/7tiếng 19 phút (439') =29 sp.
Không gõ trong 1 giờ mà sp vẫn ở mức 29. :D (sự thật 1 h đó là sp 0)

dù pause bao lâu, thì khi play lại theo tốc đọ load mà soft nó tinh speed. nếu nhanh hơn thì nó tăng lên, chậm đi thì nó giảm, nhưng phải từ từ
thôi đừng bàn chiện ngoài lề nữa... up cái sp đi các bác... mà nói thật chứ soft XĐ tính sp lúc đầu capt thì đúng.. nhưng càng về sau thì k đúng tí nào nhé...

thôi đừng bàn chiện ngoài lề nữa... up cái sp đi các bác... mà nói thật chứ soft XĐ tính sp lúc đầu capt thì đúng.. nhưng càng về sau thì k đúng tí nào nhé...
nó đúng cho toàn bộ thời gian bạn gõ, nhưng k đúng trong tức thời .
như là bạn học vật lý, vận tốc trung bình và vận tốc tức thời. k hẳn soft sai, soft tính vẫn đúng thôi,

=> Thím nói đúng rồi đó. nó sẽ giảm từ từ.

nhưng

1> tui viết soft tính sp mình tui sài nên chẳng cần phải pr.
2> tui nói sp ảo để mọi người có thể tính toán kết quả làm việc tốt hơn,

giờ thím nhìn cái hình :

tổng là 13300catp, h là 6h19' - > sp là 35.
nếu 1 tiếng sau tui capt được 1000 capt nữa -tính ra--> sp là 16
kết quả soft sẽ ghi là :
tổng là 14300catp, h là 7h19' - > sp là 29 ( kết quả này là do được +1000capt, +1h)

soft hiện là sp 29 (do tổng capt 14300/7h19'=29sp) thì suy ra 1 h thím làm là được 29*60=1740 capt

1000 capt được thật sự VS 1740 capt theo cách tính từ sp soft hiện thị

trong quá trình này , sp sẽ giảm từ từ như thím nói là từ 35sp->29sp. (so với 16sp gõ được khác nhau không?)

3> tui mua soft của bác Đức sài. chẳng phải dùng free. không phải "dùng của người ta".

PS: tui dừng zụ này ở đây, nếu thím thích thì inbox tui gởi cho 1 bản chạy thử (để xem khác biệt như thế nào). Biết thím không ưa nên coi xem xóa vẫn không sao. Và không pr gì ở đây, tui viết soft mục đích là giúp tui update chính xác tình hình tốt hơn thôi. Không có ý viết xong share mà thím nói kiểu đó, mà nó cũng chỉ là cái tut tí teo không liên quan *** gì đến kinh doanh đâu mà Pr.

Last edited:
Vì sao phải lập ra cái topic này chắc các bác cũng biết là để cập nhật tình hình load thực tế tại thời điểm đó chư không phải Speed trên soft. Cái ông trên kia ném đá thì ném đá tùy người thôi người có lòng tốt cập nhật chính xác tình hình. Thấy người ta nhiệt tình up thì lại bảo câu pr soft, bác ý có kinh doanh đâu mà bảo PR.

đúng cho toàn bộ thời gian bạn gõ, nhưng k đúng trong tức thời .
như là bạn học vật lý, vận tốc trung bình và vận tốc tức thời. k hẳn soft sai, soft tính vẫn đúng thôi,
Vì sao phải lập ra cái topic này chắc các bác cũng biết là để cập nhật tình hình load thực tế tại thời điểm đó chư không phải Speed trên soft. Cái ông trên kia ném đá thì ném đá tùy người thôi người có lòng tốt cập nhật chính xác tình hình. Thấy người ta nhiệt tình up thì lại bảo câu pr soft, bác ý có kinh doanh đâu mà bảo PR.

Thanks 3 bạn quan tâm!

ý mình định nói là giống như của @ReyMysterio. Đúng đúng ảo ảo là chỗ đó
mình không có ý nói soft bác Đức tính sai đâu! sp trên soft tính theo công thức tổng capt/tổng time -> nên nếu lấy sp trên đó tính cho 1 giờ làm việc hiện tại thì có thể không chính xác. Nếu ai quan tâm thì để ý kỹ sẽ thấy.

Xin dừng vấn đề này ở đây! Cám ơn mọi người quan tâm dù ý kiến nào thì cũng quý giá cho mình.
Xin lỗi bác @ducquang vì sử dụng nhiều từ ngữ không phù hợp (cãi nhau thì phải vậy mới đã :D).

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,850
172,929
Latest member
hoducchinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week