Pix vừa "Hô biến" rất nhiều id về pri 4!

chậc!! sáng giờ mới log vào. pri 4 tất tật!cũ ,mới gì như nhau hết! tiếp tục theo dõi ...

vừa lóe lên 1 suy nghĩ , có thể pix nó reset theo số lượng code ( acc cao trên 3k đều reset về hết ) theo chúng ta được biết lúc trước nếu ko nhờ ''thánh đức'' fix anti timeout thì ID 3k gần như vứt có thế pix muốn reset lại để mọi người có thể dùng lại những ID đó( mà reset thì đương nhiên phải reset luôn pri vì pri 4 là defaul mà) , theo giả thuyết của mình thôi ko phải thì đừng chém nhé các bạn :p

Last edited by a moderator:
có ai test thử việc load id >3k với soft trước ngáy 1/5 chưa xem còn time out ko

tình hình là có ai pri 4 về lại pri 0 chưa :))

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

giờ mà nó bỏ Pri hết đi, cứ 1$/1000 là được :D

cậu mơ đấy ah :))

tớ thì có cảm giác nó đang muốn thanh toán với rate chung là 0.8 đó =))

tự dưng tối qua nó load nhanh...đã nghi nghi rồi...ai ngờ nó về nhanh thế..các bạn chú ý nhé...mỗi khi load nhanh 1 cách bất thường thì cũng là lúc sẽ có sự thay đổi ở pix...;))

tình hình là có ai pri 4 về lại pri 0 chưa :))

---------- Post added at 07:55 PM ---------- Previous post was at 07:54 PM ----------

cậu mơ đấy ah :))

tớ thì có cảm giác nó đang muốn thanh toán với rate chung là 0.8 đó =))
Chưa thấy gì cả! Xựng ở pri 4! updating sau!

vừa lóe lên 1 suy nghĩ , có thể pix nó reset theo số lượng code ( acc cao trên 3k đều reset về hết ) theo chúng ta được biết lúc trước nếu ko nhờ ''thánh đức'' fix anti timeout thì ID 3k gần như vứt có thế pix muốn reset lại để mọi người có thể dùng lại những ID đó( mà reset thì đương nhiên phải reset luôn pri vì pri 4 là defaul mà) , theo giả thuyết của mình thôi ko phải thì đừng chém nhé các bạn :p

bạn nói có lý, nhưng mình xác nhận là sai 1 chỗ, hôm nay có test id cho mem. 1 vài id mới toanh 300code pri 0 . chiều nay cũng về 4. Pix đang làm mới lại tất cả id về chế độ mặc định, điều này có nghĩa rate thấp xuống 0.8/1000 để mem cày lại pri từ đầu. Kể từ lúc này Pix sẽ ko banned nhiều như trước, thay vào đó nó sẽ load ổn định hơn. Hôm nay cuối tuần, cũng kiểm tra việc load ổn định hay ko của nó nhé,.

Update thêm cái proof cũ mình bị -$ lâu roài ko đụng tới nè, hình như ko thay đổi gì ráo ! :binhsua140:

có ai test thử việc load id >3k với soft trước ngáy 1/5 chưa xem còn time out ko

Ko còn bạn à, từ ngày hôm qua tới giờ, mem mình làm trên ID >3k code đã hết time out trên soft cũ.

Update thêm cái proof cũ mình bị -$ lâu roài ko đụng tới nè, hình như ko thay đổi gì ráo ! :binhsua140:

ủa? sao kỳ zậy ta! mình có 1g 5id gần tháng nay ko logn! cũng tập thể lên pri 4 hết mà?sao của bác mirinda ko lên nhỉ?

bạn nói có lý, nhưng mình xác nhận là sai 1 chỗ, hôm nay có test id cho mem. 1 vài id mới toanh 300code pri 0 . chiều nay cũng về 4. Pix đang làm mới lại tất cả id về chế độ mặc định, điều này có nghĩa rate thấp xuống 0.8/1000 để mem cày lại pri từ đầu. Kể từ lúc này Pix sẽ ko banned nhiều như trước, thay vào đó nó sẽ load ổn định hơn. Hôm nay cuối tuần, cũng kiểm tra việc load ổn định hay ko của nó nhé,.

Mình chỉ nói đại khái thôi ý mà . Để test vài trăm code xem nó có về pri 0 ko nếu ko thì giả thuyết sai rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back