Pix vừa "Hô biến" rất nhiều id về pri 4!

pix nó bình thường lại chưa thế m.n, ban chiều gõ lên id9 mất hồn tắt gấp @@

hơn 20 id lên 4
còn lại 11 id pri 1, 1 cái 6, 2 cái 2, và 1 cái 0
ngộ hè

Ừ, ngộ lém mụi à. Pix là vậy tới giờ ka thấy chẳng ngộ nữa vì ka đã đầu quân cho Dự án khác. Bỏ luôn cho khỏi mệt nhoài với nó.

Tất cả mọi người dừng làm lại . Pix đang baned group . e bị 2 e goup rồi

chỉ những ID thường xuyên cạp mới bị thôi chứ để 1 2 tháng ko bị sao hết

đồng ý với bác nhưng có 2 id pri 0 lâu lắm không dùng vừa lôi ra phát sau lần cập nhật đầu tiền 2 em nó đã lên 4 nhé

Ban group là sao? Group như thế nào thì bị ban? mình có 2 group, giờ không làm gì được, không load tẹo nào. Chiều qua còn gõ ngon, tối tàm tạm, khuya thì đơ hẳn, sáng nay thì im tịt.

Mình nghĩ nhiều người gõ soft mới, người nào cũng lấy id trên 3k pri 0,1,2 với id cũ nên lợi nhuận của nó giảm sút vì thế nó mới ra chiêu này để mọi người bỏ những id đó đi và buột phải text id mới lại để chúng tăng lợi nhuận.

Dự đoán sau này id mới nào pri 0,1,2,3 lên trên 3k code nó sẽ tự động reset về pri 4 tiếp, vậy soft mới chống timeout sẽ chỉ có hiệu quả với id cũ, còn id mới thì Pp.:binhsua129::binhsua129::binhsua129:

Pix đang làm gì ko ai biết...nhưng nó đang gặp vấn đề gì đó...ai nhảy vào làm h này cũng nguy hiểm ...cứ hóng đã :binhsua135:

Nói chung chính sách của thằng pix khốn nạn là ko thể dự đoán trước được! Thỉnh thoảng nó lại ra những chiêu trò làm dân cạp ta điêu đứng!

Tình hình là thế này: em test khoảng 400pic trên web, load tốt, 400pic = 0,4$. Kiểu này pic nó đòi mọi ng làm trên web, ko cho làm soft oài.

các bác có để ý thấy ID cũ đã test thì nó sẽ lên tiền,còn ID mới tạo chỉ gõ 30 code đầu xong thì gõ nãy giờ mà không có tiền và code cũng không lên.:D

có vụ này hả sẽ để ý lậi xem :binhsua162:
các bác có để ý thấy ID cũ đã test thì nó sẽ lên tiền,còn ID mới tạo chỉ gõ 30 code đầu xong thì gõ nãy giờ mà không có tiền và code cũng không lên.:D

có vụ này hả sẽ để ý lậi xem :binhsua162:
hum qua vừa tạo 9 acc,nãy giờ gõ 2 cái cũ,1 cái mới gõ xong 30 codt test thì cũ nó lên tiền,còn cái mới nó ko lên tiền mà cũng không lên code nào hết.Có ai bị vậy ko???:D

Gõ được rồi hả cậu? :binhsua139:
gõ trên web bt mà.ra nhanh lém

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week