[PIX update ver. 46] Update tình hình load của PIX !!!(11.06)

Status
Not open for further replies.
ace ta đều giống nhau cả sáng vừa ngủ dậy mắt chưa mở hết tay chưa khởi động đã phải gõ code dài loằn ngoằn, làm sp giảm đáng kể lun giảm cực kỳ lun, nhìn code đau mắt quá choy lun gõ đc 3k code chắc mắt lòi ra vài cm mất thoy
5 acc sp bèo nhèo load nhanh cực :binhsua01:

Hik hà !!! thế mà từ đêm đến h tớ cố gắng cũng được 5$ rồi đấy :binhsua72:

4 ID vẫn full speed trên tất cả các sv nha a e :binhsua02:

đêm wa tớ lại xem đá bóng không làm tí nào mọi hôm vừa xem vừa chiến hôm nay chắc không dủ hạn mức rồi
sv pixptyer 6id speed cực full toàn còn 10s cố nốt 2group nên log 6 thằng không thì log 1 thằng =))

Ôi ức chế, trời thì nóng, code thì dài, lặp bảng mèo này 3 lần rồi, mà ko biết cái con khỉ khô kia nó là chó hay mèo nữa chứ??? lần đầu chọn mèo, nó bắt chọn lại, lần sau oánh chó nó lại cho chọn lại. Lần 3 sợ quá chọn rồi pause ko biết ăn banned ko:-s[url=http://www.upanh.com/12_06_12_08_33_54_upanh/v/9rh79gcp5be.htm][/URL]

Last edited by a moderator:
Hik hà !!! thế mà từ đêm đến h tớ cố gắng cũng được 5$ rồi đấy :binhsua72:

4 ID vẫn full speed trên tất cả các sv nha a e :binhsua02:
kinh zậy, sáng giờ mình gõ mới đc hơn 1h mà tay giờ nhấc lên ko nổi nữa rùi ko bít vì code dài quá mệt hay vì hwa làm nhìu quá :binhsua01: sao code dài kiểu gì mà chữ sát sát nhau đọc mún chảy máu mắt lun

Nghe mấy bác show, mà em hết muốn login vào gõ. Anh em cho cái tình hình nào. 9h15 - 12/6

Ôi ức chế, trời thì nóng, code thì dài, lặp bảng mèo này 3 lần rồi, mà ko biết cái con khỉ khô kia nó là chó hay mèo nữa chứ??? lần đầu chọn mèo, nó bắt chọn lại, lần sau oánh chó nó lại cho chọn lại. Lần 3 sợ quá chọn rồi pause ko biết ăn banned ko:-s[url=http://www.upanh.com/12_06_12_08_33_54_upanh/v/9rh79gcp5be.htm][/URL]

ôi, con thứ 4 hàng trên cùng là chó đó, ko phải mèo đâu. mèo ko ai làm chuồng kiểu đó hết.:binhsua90:

haha...con đấy chắc dạng ...linh miu..pix mới bẫy trong rừng về chưa xếp vào nhóm nào bác ah!:binhsua76:
======
5 id full tốc và chảy máu mắt, cố gắng cạp thui

code đã ngắn trở lại và đã chậm trở lại 10-13 acc full speed nhé :binhsua02: thà nó chậm 1 tí mà code ngắn còn đỡ hơn code dài ngoằn mà nhanh

tình hình là có lặp code nha .Lặp rất ít

tình hình mới đây đây ^^

ủa sao 10h mình là vẫn bt ko bị time out nè, load chậm lắm >15 acc thì hy vọng full speed nhé nghỉ tay ăn cưm thoy sáng nay pix hành 1 đống code dài ngoằn rồi :binhsua79:

Mình cũng bị lập code, 2 lần trong 30p. Ko bit có nên dừng lại ko, hay cứ gõ tiếp. Load chậm rùi nhé. Log tầm 15em nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,805
172,876
Latest member
estanislaocho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week