[PIX update ver. 46] Update tình hình load của PIX !!!(11.06)

Status
Not open for further replies.
code dài lắm mọi người ah vừa làm 20 phút 500 code mà toàn code dài kô :binhsua75:

6 ids vẫn load ko nghỉ, ko thấy chó mèo câu hỏi 4 chữ gì ráo :binhsua03:

tiếp tục thôi anh em tốt nhé :binhsua75:

Bản mới update 10/6 bác XD, có bác nào bị tâm giác rồi chéo đỏ sau đó out soft k, sao e bị sáng giờ 2 lần r (Win7) :binhsua45:

Bạn mình làm bản update mới nhất: Cứ 1 lúc lại bị loading 1 ID. Vfa quả pause cuối cùng thì có 1 ID bi waring...Gõ 45p gặp 3 con mèo.
Mình làm bản update ngày 10/6. cũng 45p, chưa gặp con mèo nào, ko bi loading hay waring 1 id nào. Tam giac rất ít.
Cả 2 đều load rất nhanh..:binhsua01:

load thì nhanh nhưng code thì vừa dài vừa khó đọc, sáng mới ngủ dậy mà nó làm gì thế ko bít

load thì nhanh nhưng code thì vừa dài vừa khó đọc, sáng mới ngủ dậy mà nó làm gì thế ko bít

code dài gặp tay đang mỏi speed giam đáng kể :-s

Code dài loòng thoòng, câu hỏi 5 6 bảng , mèo chó chạy lung tung. Hôm nay thất thu rồi. 4id vẫn load tốt nhé. sv p&p, XD, 3gvt.

vẫn tốt mặt dù code dài quá :binhsua74:

load tốt nhưng code dài quá hết muốn gõ:binhsua76:

uh mới ngủ dậy tay thì vẫn chưa quen mắt thì tèm nhèm vì xem đá bóng
code kiểu này chán chả buồn làm vừa nhìn mệt lại mỏi tay đánh chưa chắc đúng hoàn toàn nữa
kéo mãi speed mới 22 chắc đi ngủ bù đêm qua vậy mới đc co 1h mà như đánh 3 4h ấy

ace ta đều giống nhau cả sáng vừa ngủ dậy mắt chưa mở hết tay chưa khởi động đã phải gõ code dài loằn ngoằn, làm sp giảm đáng kể lun giảm cực kỳ lun, nhìn code đau mắt quá choy lun gõ đc 3k code chắc mắt lòi ra vài cm mất thoy
5 acc sp bèo nhèo load nhanh cực :binhsua01:

chính thức phế võ công, không "chì" được nữa. code dài 2-3 lần code bình thường, lại khó nhìn nữa, toàn phụ âm chả có nguyên âm, khó kinh dị Mỹ + Thái Lan tổng hợp.
A e chiến bình an nhé, 5-6id vẫn load phà phà. Cẩn thận gãy tay.:binhsua75:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,806
172,877
Latest member
lukaass1

Most viewed of week

Most discussed of week