[PIX Thảo luận] Cách test Pri hiệu quả - mọi ý kiến, thảo luận post tại đây

sao mình test toàn lên 9 :l.ngũ 9 :D.ai mún được như zạy hem.hihi

pri 9 dễ mà hix mà mình thấy bên box cạp có mấy người test 10ID đa số là hết 8 9 ID pri dưới 4 rồi :binhsua36:ko biết có phải nó tính dừng lại nhiều hay ko để ngày mai lập ID mới test thử 5ID 40' nghĩ 1 lần đến 500 code xem thử nó nhảy pri thế nào là biết ngay:(

Vừa test xong 6 acc , cùng Sign in và cùng log out :)) có 2 acc hơi xê dịch 1 tí

Nói chung là ko xác định đc , pri nhảy tùm lum :))

hôm kia quên cách test,bay về 9 hết,hôm nay nhớ lại cách test 1 con về 0 :l còn lại 7 8 9 nối đuối,để ngắm chơi =))

bây h cap giữ được pri khó thật, nhất là những ngày có BS khám bệnh :(

:binhsua94: ta giờ tạo acc xong lên 400-500 là bỏ

pri 0
đánh 690 đúng 668 = tỉ lệ sai 3%
pri 9
đánh 622 đúng 600= tỉ lệ sai 3%
pri 4 đã cập nhật thành pri 0
đánh 539 đúng 517= tỉ lệ sai 3%
Cái nào cũng 3% mà pri lại khác nhau :)) pix ác quó
vậy là đánh sai cỡ 3% thành pri 0 rùi đó!! cố lên nhé các bợn :)

Last edited by a moderator:
Giờ gõ acc chủ group có tính được $ nữa ko vậy , ko có khả năng giữ pri nên nôi acc chủ ra gõ :binhsua119:

Giờ gõ acc chủ group có tính được $ nữa ko vậy , ko có khả năng giữ pri nên nôi acc chủ ra gõ :binhsua119:

Thì toàn gõ acc chủ nè:binhsua113:

haizz gõ acc chủ phải gõ 2 ngày mới pay nó bùn nó ban 1 cái thì móm luôn
ức chế thật ko biết gõ làm sao pri mới 0 Gõ 5ID tốc 30 nên nói gõ chậm bị pri cao cũng ko phải
Gõ Sai 3% mình gõ rất đàng hoàng và phải nói chậm lại để nhìn rỏ code nhưng không hiểu sao tỷ lệ sai vẫn 3% là do 3 cạnh code không rỏ or che mất chữ thế mà pri toàn 7 đến 9
thấy nhiều người giữ đc pri ko những hỏi thì ai cũng nói 1 câu hên xui hên xui gì mà lúc nào ko lẻ họ cũng hên đc cái pri 0 nhỉ :| mình chẳng hiểu nổi
ai biết cách gõ hay đang nắm nhìu ID pri ko show cho xem cái tỷ lệ sai với. mình test 5ID mới có 1 tiếng mấy là ful 500code hết rồi ko lẻ cứ bỏ hoài thế thì ID đâu mà chịu cho nổi

1k code mà sai 10code điều này mình nghĩ là không thể rồi làm gì có ai mà siêu đến thế nhỉ nội code hỏng cũng hơn 10code chưa tính lâu lâu gõ cũng phải nhầm và 3 cạnh nửa ko lẻ ai siêu đến thế gõ tỷ lệ sai chỉ có 1%:| ai biết cách thì giúp hộ với 1 tiếng bỏ 5Invi lấy đâu ra invi nhiều thế mà bỏ đây:(

em test hết hơi 10ID đc 6ID về 0! mấy hôm trước bỏ qua bác sỹ nhiều quá pri tăng hết lên 6-7 chán luôn! nay gõ mãi mà không xuống đc! ai có bí quyết gì giúp ae:binhsua43:

kinh nghiệmt test xưa nay vẫn thế thôi, 90 % do người đánh còn 10% còn lại do may mắn ( bộ đếm pri của pix ) chứ ko có gì hơn cả bạn, test thì mình đã nói post trước, mình test mỗi id vài chục code lèng xèng, gần 300 thì mỗi id đánh lên 600,tính ra, test vài con 1 lần , 6 con đi, test hơn 1h, là tất cả lên 600 code, xưống 0 5, 1 con hên xui, ko có quy luật mà, và test , thì khuyên là đánh chậm thôi, test vẫn là tối khuya tốt nhất, nếu ko muốn nói là tối ưu cho test, giữ thì đừng lôi id đã về 0 mà đánh ban ngày, đợi nó khoảng 2, 3k code thì đánh ban ngày . test thì mình ko đánh quá nhanh, mình đánh thì sao cũng okie, nhưng test thì chỉ tốc 20 21 cho đảm bảo, log = ip máy, đánh thong thả, xong ngủ, sáng chờ kết quả,

hãy so sánh đánh tốc 22 - 24 toàn pri 0 - 2 và đánh tốc 30 pri cao, code tăng nhưng tiền ko hề tăng, vì bị pri, thì khuyên mí bạn đừng có đua sp làm j, hao máu, chưa kể, cạp lâu, tốc 30 làm mắt lão hóa, ảnh hưởng sk khá nhiều đó

kinh nghiệmt test xưa nay vẫn thế thôi, 90 % do người đánh còn 10% còn lại do may mắn ( bộ đếm pri của pix ) chứ ko có gì hơn cả bạn, test thì mình đã nói post trước, mình test mỗi id vài chục code lèng xèng, gần 300 thì mỗi id đánh lên 600,tính ra, test vài con 1 lần , 6 con đi, test hơn 1h, là tất cả lên 600 code, xưống 0 5, 1 con hên xui, ko có quy luật mà, và test , thì khuyên là đánh chậm thôi, test vẫn là tối khuya tốt nhất, nếu ko muốn nói là tối ưu cho test, giữ thì đừng lôi id đã về 0 mà đánh ban ngày, đợi nó khoảng 2, 3k code thì đánh ban ngày . test thì mình ko đánh quá nhanh, mình đánh thì sao cũng okie, nhưng test thì chỉ tốc 20 21 cho đảm bảo, log = ip máy, đánh thong thả, xong ngủ, sáng chờ kết quả,

hãy so sánh đánh tốc 22 - 24 toàn pri 0 - 2 và đánh tốc 30 pri cao, code tăng nhưng tiền ko hề tăng, vì bị pri, thì khuyên mí bạn đừng có đua sp làm j, hao máu, chưa kể, cạp lâu, tốc 30 làm mắt lão hóa, ảnh hưởng sk khá nhiều đó

dài dòng ghê? chung qui lại là thế nào?:binhsua37:
@bookmarks: test pri thì đúng sai thật ra ko quan trọng lắm bạn ạ, bạn sai có 3% thì cũng ko đáng kể đâu. có lẽ pri lên cao do sp ko ổn định thôi.
PS: kn của mình là từ lúc bắt đầu test tới khi dc 250-300 code thì gõ thế nào cũng dc, còn sau đó thì cố gắng gõ vào lúc load ổn định nhất và giữ sp đều.
kết quả: hên xui.:binhsua46:

dài dòng ghê? chung qui lại là thế nào?:binhsua37:
@bookmarks: test pri thì đúng sai thật ra ko quan trọng lắm bạn ạ, bạn sai có 3% thì cũng ko đáng kể đâu. có lẽ pri lên cao do sp ko ổn định thôi.
PS: kn của mình là từ lúc bắt đầu test tới khi dc 250-300 code thì gõ thế nào cũng dc, còn sau đó thì cố gắng gõ vào lúc load ổn định nhất và giữ sp đều.
kết quả: hên xui.:binhsua46:

c im lặng coi sao mà rùm beng quá, yenly ra kia chơi đi, đang sup thì phải từ tốn, phang câu hên xui, ai thèm, yenly ra kia chơi, đi đâu cũng đi theo hết

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back