• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[PIX Thảo luận] Cách test Pri hiệu quả - mọi ý kiến, thảo luận post tại đây

bookmarks

Newbie
Reactions
27
MR
0.000
<WINGSTAR> Dạo gần đây Pix hơi điên và có nhiều thay đổi. Ngay cả mình cũng chưa nắm rõ tất cả. Cộng thêm xu hướng hiện nay là quay trở lại thời kì phải test acc liên tục, nếu mún có acc làm, nên mình tạm để topic này cho mọi người thảo luận thêm về cách test pri chuẩn. Vậy mọi người có kinh nghiệm và chia sẽ gì thì cứ thoải mái nhé, miễn đừng chém gió là được.

:binhsua29:thật là khổ khi test pri hok hiểu thế nào test sao test pri cũng chỉ là 7 trở lên nhưng gõ thì tỷ lệ sai rất ít chỉ 1 2% với code lỗi lập code nửa thì chỉ 3% thế mà pri toàn trên trời kêu hoài trời hok xuống hôm bửa có 2ID cùng tỷ lệ sai cũng tổng số code nhưng pri trên lệch 1 cài pri 2 1 cái pri 9 hok hiểu lý do gửi mail hỏi pix nó phán thế này : These workers worked different amount of time, made different types of mistakes.
đọc mài chẳng hiểu ý nó nói cái gì hết mình thấy có nhìu bạn test pri giữ pri rất tốt hok biết các bạn làm thế nào có thể chia sẽ cho mọi người được hok:binhsua36:Ví dụ khi test đến bao nhiu code thì dừng lại, rồi gõ bao lâu thì dừng nghĩ tay 1 lần tỷ lệ các bạn gõ sai là nhiêu và Time để gõ 1 code tốc thì mình chắc cũng = các bạn vì 29+ mà khi cạp đêm log 5 6ID thôi tuỳ lúc có khi 4 ID để tránh tg xuống thấp nó lại cho pri lên trời thế mà tránh vài hok đc giờ lập topic này mong mọi người chia sẽ:binhsua32:

Last edited by a moderator:
PRO là đây, vào thông báo là bạn sắp bị ban nick rồi... :))=))
Bạn sắp bị ban nick vì cái tội lười đọc, lười tìm hiểu trc khi hỏi rồi?
Cứ có cái gì ko hiểu là lập topic hỏi vô tội vạ....
haiz

newbie em phai thong cam chu Bang chua gi` doi` pem kon ta roi` , test pri thì mỗi ng mỗi cách , cung khó nói thay toàn hên xui ko :binhsua33:

Test thì không có qui tắc gì cả: thông thường vào gõ tầm 400~600 nó sẽ cập nhật pri! còn cái pri thì tùy hứng của thằng pix, có ngày gõ chỉ sai 1 code mà cũng lên pri 8 9! có ngày sai cả chụp mà cũng pri 0 1! nói chung là tùy hứng!
Nhưng bây giờ hiện tại pix nó điên lắm rồi! gõ tầm hết code hướng dẫn là nó đã nhảy pri!@@@
Còn nguyên tắc mà chú nói ở đây thì biến hóa muôn màu, ko thể dựa trên khuôn mẫu gì cả! HÊN XUI THUI!

gõ chính xác ít pause là ọk :binhsua32:

up cho bờ rồ vào này :binhsua26:

Miếng cơm manh áo của người ta ai chỉ đâu tự test tự rút exp thôi....

nghe đâu test 30code là pri nhảy rùi ah. ai vô xác nhận cái nào. ta test hết 50invite :))

Cái này mình đã gặp nè, nhưng sau khi gõ mấy chục code nữa lại quay về pri 4 liền

Dạo gần đây Pix hơi điên và có nhiều thay đổi. Ngay cả mình cũng chưa nắm rõ tất cả. Cộng thêm xu hướng hiện nay là quay trở lại thời kì phải test acc liên tục, nếu mún có acc làm, nên mình tạm để topic này cho mọi người thảo luận thêm về cách test pri chuẩn. Vậy mọi người có kinh nghiệm và chia sẽ gì thì cứ thoải mái nhé, miễn đừng chém gió là được.

thằng dog nứng *** này thèm được bú thì bỏ tiền ra đi chơi đĩ up cái avatar cuồng dâm thế,tivi ngày nào cũng đưa tin hiếp dâm là vì mấy thằng nứng tinh trùng sốc lên tới não như mày.up cho mod vào ban nick thằng dog
câu nói chuyện kiểu đó không khéo bị ban trước đó.

câu nói chuyện kiểu đó không khéo bị ban trước đó.
loại mất dạy thì không cần phải khách sáo.bạn thân mình lấy chồng hàn quốc gặp phải 1 thằng bệnh bắt 1 ngày bú thằng đó không biết bao nhiêu lần,vừa ăn được miếng cơm đã bắt vào bú tiếp.dị ứng với thể loại mất dạy nên có quá lời,mong các bạn (ngoài thằng Thi7) bỏ qua cho:)

mình có 10 acc pri4 mà không hiểu sao gõ đã lên gần 1000 code hết rồi mà pri vẫn nguyên là pri4 , không lên cũng không xuống cái nào hết là sao vậy anh em :binhsua36:

mình có 10 acc pri4 mà không hiểu sao gõ đã lên gần 1000 code hết rồi mà pri vẫn nguyên là pri4 , không lên cũng không xuống cái nào hết là sao vậy anh em :binhsua36:

chắc pri4 là chuẩn với tốc độ của bạn rồi, hình như mình test thấy 500-600 code giảm pri 1 lần, nếu time out là pri lên ngay, thời gian hoàn thành 1 code < 5s thì pri chắc sẽ <3, còn lại toàn >4 :(

loại mất dạy thì không cần phải khách sáo.bạn thân mình lấy chồng hàn quốc gặp phải 1 thằng bệnh bắt 1 ngày bú thằng đó không biết bao nhiêu lần,vừa ăn được miếng cơm đã bắt vào bú tiếp.dị ứng với thể loại mất dạy nên có quá lời,mong các bạn (ngoài thằng Thi7) bỏ qua cho:)

bạn kia dẹp dùm cái ava, còn bạn thì bỏ kỉu đó đi, nge cũng kì lắm, đừng giận cá chém bà bán cá rùi nói lung tung để người khác đọc đc, 4rum còn phụ nữ, 2 bạn tôn trọng 1 xíu, lâu quá ko lên, lên thấy mấy bạn chém, oải quá :binhsua38:

mình thì test kỉu bức tốc, lèng xèng cứ ngày vài chục code 1 id, đến gần 300, quất tút lên 600code, toàn 0, chả có 1, xui lắm mí có con 8. hơi kỳ, nhưng mình xài kỉu này , hơ hơ:binhsua07::binhsua07:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,135
171,223
Latest member
thitrunganhvn88

Most discussed of week

Most discussed of week

Back