PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

bỏ pix đc 3 tháng bữa nay mua soft XĐ vào làm sao mình chỉ add đc đúng 2 id làm việc vậy mn?
Ban đầu add đc 1 đống bấm play thì die hết chỉ còn 2 id
Sau đó làm 2 id đó 1 hồi add thêm thì ko add thêm đc nữa đều Sorry, try again later
Cả ip chính lẫn dùng proxy đều ko đăng nhập đc nick thứ 3
Ai biết chỉ mình với nhé
giờ nó chỉ cho ad 2 id trên 1ip,proxy cũng vậy,và nó ko cho dùng proxy free,log proxy thì proxy hết,ko xen lẫn:)

bỏ pix đc 3 tháng bữa nay mua soft XĐ vào làm sao mình chỉ add đc đúng 2 id làm việc vậy mn?
Ban đầu add đc 1 đống bấm play thì die hết chỉ còn 2 id
Sau đó làm 2 id đó 1 hồi add thêm thì ko add thêm đc nữa đều Sorry, try again later
Cả ip chính lẫn dùng proxy đều ko đăng nhập đc nick thứ 3
Ai biết chỉ mình với nhé
Tạm thời là cơ chế hạn chế ID/IP : 2 ID trên 1 IP! Muốn log thêm ID phải dùng proxy!
Khi log acc vào soft XD và play bất kì ID nào thì sẽ không login thêm được nữa! Sẽ bị báo Srr!
ID log soft rồi out ra, sẽ không thể login lại trong vòng tầm 10 đến 15"!

Ps: để khắc phục tình trạng SRR, bạn log maximum ID vào soft! Sau đó làm bao nhiêu thì check bấy nhiêu, cũng như add proxy bấy nhiêu! Trong lúc làm, sẽ có trường hợp proxy die (proxy lởm), bạn log out id đó ra, check tiếp ID khác làm!

tiêu rồi mình mù tịt ko biết mua proxy nơi nao hết, tks behu để m mò trong 4rum xem ai bán thì mua :( :(

tiêu rồi mình mù tịt ko biết mua proxy nơi nao hết, tks behu để m mò trong 4rum xem ai bán thì mua :( :(
mình đang dùng ké proxy của bạn kia ,mình cũng ko biết trang nào để có giới thiệu cho bạn ,chỉ biết rằng ko nên mua proxy us ^^

Các bạn cho mình hỏi mình mới mua porxy của trang này fineproxy.org nhưng sao mình vào trang https://account.fineproxy.org/ để lấy proxy lại ko đc nhỉ? Tks các bạn

Các bạn cho mình hỏi mình mới mua porxy của trang này fineproxy.org nhưng sao mình vào trang https://account.fineproxy.org/ để lấy proxy lại ko đc nhỉ? Tks các bạn
vào đó có 4 list proxy cho bạn đó, k biet thì pm yahoo bonggona7 tui chỉ cho, don giản mà you ~~

các bác cho e hỏi tý e send payment rồi pix báo là đã chuyển về paypal rồi nhưng mở tài khoản paypal ra thì vẫn chưa nhận được tiền là sao ? có lẽ nào lại mất trắng không?

các bác cho e hỏi tý e send payment rồi pix báo là đã chuyển về paypal rồi nhưng mở tài khoản paypal ra thì vẫn chưa nhận được tiền là sao ? có lẽ nào lại mất trắng không?
rs vao khoang qua 21h neu PP
thi nhanh nhat la chieu ngay hom sau
hoac lau lau thi hom sau nua
va 100% k mat cung k scam. neu dien dung maill

Hôm nay thứ 7 nên nó chưa chuyển về paypal được đâu bạn ạ. Thứ 2 sẽ có.

Không biết có bạn nào gõ pix bằng soft Bubu không? Soft XĐ gặp nhiều tam giác quá, soft Bubu không gặp nhưng hôm nay đăng nhập bằng proxy mà bị lỗi kết nối hết trơn.

Không biết có bạn nào gõ pix bằng soft Bubu không? Soft XĐ gặp nhiều tam giác quá, soft Bubu không gặp nhưng hôm nay đăng nhập bằng proxy mà bị lỗi kết nối hết trơn.
soft BUBU tự động bỏ qua tam giác,nên bạn ko thấy tam giác thôi!

tam giác trong soft XD là do "tác giả" tự mặc định khi gặp code lỗi thì sẽ thay thế bằng hình tam giác. Soft bubu khi gặp code lỗi thì hiện chữ màu đỏ và nền xanh lá cây. bạn vào trong thư mục soft XD sẽ thấy hình tam giác này. bạn có thể thay thế hình tam giác bằng hình nào cũng dc.

tam giác trong soft XD là do "tác giả" tự mặc định khi gặp code lỗi thì sẽ thay thế bằng hình tam giác. Soft bubu khi gặp code lỗi thì hiện chữ màu đỏ và nền xanh lá cây. bạn vào trong thư mục soft XD sẽ thấy hình tam giác này. bạn có thể thay thế hình tam giác bằng hình nào cũng dc.
Cám ơn bạn đã giải đáp, bây giờ mình mới biết. Vì trong khi gõ soft Bubu đôi lúc mình thấy một vài pic mà trong soft XĐ không bao giờ thấy nên đoán là soft XĐ không giải mã được những pic đó.

Mình xài proxy mã hóa của bác capchater từ tối hôm qua đến nay đã bị ban 2 acc, lúc trước dùng fineproxy thì không sao. Mọi người cẩn thận nhé, mình nghĩ proxy không ổn định hoặc có thể thằng pix bị điên. Chắc nghỉ vài hôm quá

Mình xài proxy mã hóa của bác capchater từ tối hôm qua đến nay đã bị ban 2 acc, lúc trước dùng fineproxy thì không sao. Mọi người cẩn thận nhé, mình nghĩ proxy không ổn định hoặc có thể thằng pix bị điên. Chắc nghỉ vài hôm quá
vaĩ thím. đùng có đổ tội cho proxy,
không biết gõ hoặc k có kinh nghiệm khi gặp lỗi thì band thôi
còn band thì chỉ có.
code trắng trên 5 lần.
hoặc sai trên 5 lần.
pix nó cũng chẳng điên đâu.. từ xuă nay vẫn thế

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863