PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Nếu như bạn nói không gởi mail về kích hoạt xem như mất 3$ mà không làm được gì???
mổi lần tạo chỉ được 5 inv thôi hay muốn add bao nhiêu tùy thích, nếu chỉ được 5 inv thì muốn add thêm nữa vào group phải làm sao??
Nêu gặp trường hợp lổi thì như trên pix không gởi mail kích hoạt thì phải làm sao?
chỉ có tạo sai mail thôi chứ ko bao giờ pix nó ko gửi mail/

Các bạn cho mình hỏi, hiện tại mình muốn lập 1 nhóm pix để mấy đứa em sinh viên ngoài quê làm kiếm thêm mua sách vở nhưng có 1 cái mình hơi ngại là khi làm sai bị khóa 1 nick thì trừ 2$, vậy mấy đứa làm chưa quen cứ khóa hoài thì bị âm mình có phải bù tiền vào hay không, hay nó cho âm rồi làm trừ?

Hiện tại câu hỏi còn nhiều ko, nếu ko trả lời được thì có bị ban không ?

Chân thàn cảm ơn.

Các bạn cho mình hỏi, hiện tại mình muốn lập 1 nhóm pix để mấy đứa em sinh viên ngoài quê làm kiếm thêm mua sách vở nhưng có 1 cái mình hơi ngại là khi làm sai bị khóa 1 nick thì trừ 2$, vậy mấy đứa làm chưa quen cứ khóa hoài thì bị âm mình có phải bù tiền vào hay không, hay nó cho âm rồi làm trừ?

Hiện tại câu hỏi còn nhiều ko, nếu ko trả lời được thì có bị ban không ?

Chân thàn cảm ơn.

Nghe kiếm thêm tiền mua sách vở làm xúc động ghê:D
- Quánh chánh là âm 3$ hoặc âm maximum tiền đang có (nếu ít hơn 3$). Và pix cho nợ, nợ tới khi nào gõ đủ để >0 thì thôi, ko cần phải bù tiền túi vào đâu :))
- Câu hỏi nào ko biết thì nói thật với pix là Hỏng Biết (Unknown or Don't know) đều được hết, cứ nhè 2 chữ này mà phan vào :D

P/s: nhưng huyền toàn phan "dont know" vào Vì Unknown là "chưa biết" nghĩa là "sẽ biết" còn đằng này mình đang "tịt ngòi chiến sĩ" tức là "không biết" gì hết (và dĩ nhiên cũng sẽ biết). Nên vẫn ko biết chữ nào đúng hơn, có cao nhân nào phân tách 2 chữ này trong bối cảnh này không:binhsua141:=))

Last edited by a moderator:
Sau khi đọc xong mình vẫn chưa hiểu khái niệm Priinvitation

- Mình thì hiểu Pri là cấp độ của account chủ Pri càng cao thì rate $ làm ra càng cao cho account chủ và nhận viên ( nếu như vậy thì làm sao để tăng Pri lên ?)

- invitation là để tạo thêm id nhân viên với mức Pri của account chủ

nếu có bạn nào tốt bụng giải thích lại giúp mình thì cảm ơn rất nhiều

Sau khi đọc xong mình vẫn chưa hiểu khái niệm Priinvitation

- Mình thì hiểu Pri là cấp độ của account chủ Pri càng cao thì rate $ làm ra càng cao cho account chủ và nhận viên ( nếu như vậy thì làm sao để tăng Pri lên ?)

- invitation là để tạo thêm id nhân viên với mức Pri của account chủ

nếu có bạn nào tốt bụng giải thích lại giúp mình thì cảm ơn rất nhiều

Pri là cấp độ của acc nói chung từ 0->9 (Trừ acc chủ cố định Rate 1$ và acc mới tạo cố định rate 0.5$ cho 1k capt đầu tiên) , Pri càng nhỏ rate càng cao. Pri 0: 1$/1k, Pri 1 : 0.95$/1k..... Pri 9: 0.55$/1k
Muốn Pri nhỏ thì tỉ lệ gõ đúng cao và ngược lại, gõ bậy bạ thì pri sẽ to =))
Từ 1h sáng - 10h sáng cố định Rate 1$ nên ko cần quan tâm Pri làm j, ngoài khung giờ đó tất nhiên có càng nhiều acc Pri nhỏ càng tốt

- - - Updated - - -

invitation là code để reg acc, mà những acc reg từ code đó sẽ nằm trong group đó.
tạo acc mà ko có invitation code đó thì acc đó nó sẽ độc lập :binhsua137:
Colgate: Bạn tuyển mem captcha dự án lào thế?? :binhsua136:

Vậy mình canh chừng vừa đủ min pay $2 thì rút hết tiền thế là nó không thể trừ được tiền của mình khi bị khóa account phải ko các bạn ?

bac này nên nhơ anh google dịch nhiu :D , pay min 3$ , khi ấn oder pay thì đó chỉ là bạn oder nó thôi , khi gõ tiền vẫn lên dến khi 9h nó reset , và ngược lại nếu bi banned trc khi reset thì hôm đo móm nước lã thay cơm :binhsua129:

Pix dạo này load chán quá , ban ngày tầm 25~ 40 id vì vậy proxy free log vào là hay bị lỗi .

Mọi người cho mình hỏi chút proxy mua thì dùng có tốt không , và giá 1 proxy là bao nhiêu.

Nếu dùng tốt thì ai có proxy giá cả thế nào thì bán mình 4 proxy nhá , pm inbox

Các bác cho em hỏi? Tạo 1 group mới mất 3$, vậy rate của ID chủ này tính như thế nào? Vẫn tính theo pri 0->9 hay là mặc định là 1$/1k code như những ID chủ cũ đã lập từ thời napoleon!!

Pix dạo này load chán quá , ban ngày tầm 25~ 40 id vì vậy proxy free log vào là hay bị lỗi .

Mọi người cho mình hỏi chút proxy mua thì dùng có tốt không , và giá 1 proxy là bao nhiêu.

crack phần mềm proxy,proxy đó dùng được ngày này qua ngày khác

Id chủ vẫn tính rate theo Pri nhá

Pri là cấp độ của acc nói chung từ 0->9 (Trừ acc chủ cố định Rate 1$ và acc mới tạo cố định rate 0.5$ cho 1k capt đầu tiên) , Pri càng nhỏ rate càng cao. Pri 0: 1$/1k, Pri 1 : 0.95$/1k..... Pri 9: 0.55$/1k
Muốn Pri nhỏ thì tỉ lệ gõ đúng cao và ngược lại, gõ bậy bạ thì pri sẽ to =))
Từ 1h sáng - 10h sáng cố định Rate 1$ nên ko cần quan tâm Pri làm j, ngoài khung giờ đó tất nhiên có càng nhiều acc Pri nhỏ càng tốt

- - - Updated - - -

invitation là code để reg acc, mà những acc reg từ code đó sẽ nằm trong group đó.
tạo acc mà ko có invitation code đó thì acc đó nó sẽ độc lập :binhsua137:
Colgate: Bạn tuyển mem captcha dự án lào thế?? :binhsua136:

Đã thank bạn và một lần nữa cảm ơn bạn nhé :binhsua119:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,950
Latest member
choinohubuzz

Most discussed of week