PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Bây giờ làm mấy acc con có invitation cũng phải có proxy hả bác :( Do em ko đọc kỹ page 1, bác kia nói là 1 acc chính tạo dc 5 acc con, thì nếu em dùng 5 acc lấy invi từ acc chính thì em log 1 lần 5 acc con đó thì có cần proxy ko á?

có bác nào dư proxy ko cho e vài cái dùng qua đêm ạ,sắp đc 3$ để pay về mua proxy rôi,bác nào cho mượn vài cái,đc thì mai e chuyển tiền dùng chung luôn

Mấy bác cho em hỏi, có cách nào cày nhanh 3$ để tạo group ko, tình hình là em gõ 1acc + đợi mệt mỏi 3-4 ngày mới dc 1$ mà còn bị hạ xuống pri 9 nữa :-ss. mấy bác cho em lời khuyên với :-ss

Mấy bác cho em hỏi, có cách nào cày nhanh 3$ để tạo group ko, tình hình là em gõ 1acc + đợi mệt mỏi 3-4 ngày mới dc 1$ mà còn bị hạ xuống pri 9 nữa :-ss. mấy bác cho em lời khuyên với :-ss
vây thi chỉ còn cách bạn gõ vao gio vàng, mà tot nhat tạo vài acc để gõ, chứ 1group 5 ID đâu đủ làm đâu
tạo them vài acc nữa đi, chứ 1 acc code cũng k có mà gõ

Đang ngóng tiền về, hôm trước giờ này thấy Pay rùi, :D

bà con cho hỏi, cuối cùng thì 12h đêm nó bắt đầu Rate 1$ hay 2h đêm nó mới rate 1$ vậy, ai từng trải qua rồi cho biết dùm. Thanks

bà con cho hỏi, cuối cùng thì 12h đêm nó bắt đầu Rate 1$ hay 2h đêm nó mới rate 1$ vậy, ai từng trải qua rồi cho biết dùm. Thanks
12h.. muốn biết thì gõ thử khoảng 200 code rồi login ID chính là biết chứ jè @,@

ai chỉ mình tạo acc mới để lấy INVI cái, mình newbie cần hướng dẫn thêm :D
đọc hướng dẫn k đọc.. cái bạn hỏi đã có hướng dẫn từ đầu topic rồi

đọc hướng dẫn k đọc.. cái bạn hỏi đã có hướng dẫn từ đầu topic rồi
lần sau thấy vậy cứ kệ đi bác. :oops:

các bác cho hỏi, pri có liên quan đến giờ vàng không, mình thấy từ 12h đêm-10h sáng rate 1$...mấy giờ khác rate thấp hơn, vậy cái pri có liên quan gì không

Pix đã pay chưa nhỉ mọi người

tình hình là mình lấy dx một số proxy còn sống, khi login vào soft PIX của a.XD thì vẫn login dx (mình login nhiều acc, một acc là một proxy) nhưng khi Play thì chỉ chạy 1 acc thôi, những acc kia thì bị Blocked. Bác nào cứu mình với.

tình hình là mình lấy dx một số proxy còn sống, khi login vào soft PIX của a.XD thì vẫn login dx (mình login nhiều acc, một acc là một proxy) nhưng khi Play thì chỉ chạy 1 acc thôi, những acc kia thì bị Blocked. Bác nào cứu mình với.

đơn giản thôi o_O log được acc nào clic play acc đó, là khỏi sợ blocked :D

Giờ đăng ký pix nó có bị ko gửi mail kích hoạt về nữa không các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
419,198
171,267
Latest member
bodo195
Back
Top Bottom