PIX - PIX | Toàn tập về dự án PIX (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | PIX - PIX

Mình vừa mới lập 1 group. cho mình hỏi có nên dùng id chủ gõ không. và giá mà pix trả cho số captcha id chủ gõ và id con gõ được là như nhau hay khác nhau, hoa hồng từ thanh toán là của tất cả các id trong group gõ được đúng không. Mình đang phân vân xem gõ id nào sẽ lợi hơn.
ban đêm thì khỏi gõ id chủ cũng đc vi acc con, chủ 1$/1k
ban ngày acc con theo pri.acc chủ vẫn 1$/1k
hoa hồng 10% khi pay, ví dụ pay 3$ đc 0.3. tất nhiên là cộng vào acc chủ

hỏi các Pro tí
mình đang có 6.94WMZ liệu có đủ để mua proxy gõ pix không
đang tính cày pix nhưng chưa biết cần nhiêu $ để mua proxy
không yêu cầu gì nhiều: chỉ cần proxy đủ để gõ 1k code/1h thôi :D

hỏi 1 chút về pix :D

lúc trước mình có đăng ký 1 acc không có invi
nghe nói khi gõ được 3$ thì sẽ được 5invi để tạo thêm 5 acc nữa
vậy acc không có invi của mình là acc chính đúng không :D

với 6 acc nhỏ như thế thì nên gõ giờ nào để tốc độ load ổn định :D

hỏi 1 chút về pix :D

lúc trước mình có đăng ký 1 acc không có invi
nghe nói khi gõ được 3$ thì sẽ được 5invi để tạo thêm 5 acc nữa
vậy acc không có invi của mình là acc chính đúng không :D

với 6 acc nhỏ như thế thì nên gõ giờ nào để tốc độ load ổn định :D
tìm và đọc lại bài hướng dẫn thôi. cứ vài hôm lại có 1 ng hỏi như bạn. ai trả lời mãi được.

tìm và đọc lại bài hướng dẫn thôi. cứ vài hôm lại có 1 ng hỏi như bạn. ai trả lời mãi được.
hỏi 1 chút về pix :D lúc trước mình có đăng ký 1 acc không có invi nghe nói khi gõ được 3$ thì sẽ được 5invi để tạo thêm 5 acc nữa vậy acc không có invi của mình là acc chính đúng không :D với 6 acc nhỏ như thế thì nên gõ giờ nào để tốc độ load ổn định :D

hỏi 1 chút về pix :D lúc trước mình có đăng ký 1 acc không có invi nghe nói khi gõ được 3$ thì sẽ được 5invi để tạo thêm 5 acc nữa vậy acc không có invi của mình là acc chính đúng không :D với 6 acc nhỏ như thế thì nên gõ giờ nào để tốc độ load ổn định :D

Định RS 1 group nữa thiếu 100code thế mà đã pay :D Lần đầu tiên thấy 8h tối Pay :D

reset chưa mọi người

Mình lâu lắm mới quay trở lại gõ pix, mình dừng từ cuối tháng 5/2013, cho mình hỏi là từ đó đến giờ pix có những thay đổi gì? 1 IP hiện giờ chỉ có thể add 1 ID đúng không?

Các bạn cho mình hỏi nếu mình tạo một acc mới mà không cho vào group gì hết thì phải gõ bao nhiêu để acc tạo đó có được invi code làm chủ group vậy.

Last edited:
Pix sao đăng ký không gởi thông báo về mail nữa rồi..đăng ký text acc lẫn invi điều không đcc.??Có ai bj như vầy không?

Pix sao đăng ký không gởi thông báo về mail nữa rồi..đăng ký text acc lẫn invi điều không đcc.??Có ai bj như vầy không?
có thể server bị lad đó bạn

sao id con mình mới tạo gõ đc 1 thoi gian thì đang pri 3 tự nhiên nhảy vọt lên pri 8 ??? Thoát soft xuan duc rồi vào web kiểm tra thì thấy lên pri8 rồi, tức thì luôn, trong khi nguyên 1 dàn pri3 có đúng con đó bị :mad:

Hông biết tỉnh hình Pay của PIX ổn hông các bạn? Minh pay từ thứ 6 tuần trc mà đến giờ vẫn chưa nhận được tiền, có bạn nảo giống mình hông?

Hông biết tỉnh hình Pay của PIX ổn hông các bạn? Minh pay từ thứ 6 tuần trc mà đến giờ vẫn chưa nhận được tiền, có bạn nảo giống mình hông?

PIX gần đây pay rất ổn, mỗi tuần mình pay hơn 100$ mà chưa thấy lần nào tiền về trễ,
bác check kĩ lại xem
còn ko thì cày lên 3$ pay thêm lần nữa sẽ bit nó có ramdom scam hok :D

Mấy bác cho em hỏi, em là newbie, em reg 1 acc với 1 gmail rồi. Em làm theo hướng dẫn reg nhiều acc theo phương pháp +xxx, reg xong em thử đăng nhập bằng softXĐ thử 2 acc chính là acc main và acc+xxx, thì 1 acc log successful còn acc kia báo bị blocked ko log dc. Vậy muốn làm nhiều acc phải thế nào bác.
Phải nhất thiết acc main tạo group rồi mấy acc +xxx có invitation thì mới load nhiều acc được phải ko ạ? Nghĩa là em mới reg nick phải cày đến 3$ rồi tạo group xong rồi reg mấy id con từ invitation thì mới log và làm việc được nhiều id phải ko ạ? Mong mấy bác chi giáo... :(

Last edited:
Mấy bác cho em hỏi, em là newbie, em reg 1 acc với 1 gmail rồi. Em làm theo hướng dẫn reg nhiều acc theo phương pháp +xxx, reg xong em thử đăng nhập bằng softXĐ thử 2 acc chính là acc main và acc+xxx, thì 1 acc log successful còn acc kia báo bị blocked ko log dc. Vậy muốn làm nhiều acc phải thế nào bác.
Phải nhất thiết acc main tạo group rồi mấy acc +xxx có invitation thì mới load nhiều acc được phải ko ạ? Nghĩa là em mới reg nick phải cày đến 3$ rồi tạo group xong rồi reg mấy id con từ invitation thì mới log và làm việc được nhiều id phải ko ạ? Mong mấy bác chi giáo... :(
Từ acc thứ 2 trở đi phải dùng proxy nhé!

Announcements

Forum statistics

Threads
419,192
171,263
Latest member
DiepTien
Back
Top Bottom