{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

rè ròi , bóp chưa có $ .

Mọi người cho mình hỏi lúc sáng mình gõ đc 3$ minh request pay. Nhưng chiều minh fogx thêm 2$ nữa là 5$ thì đến tối nó RS là 5$ hay 3$ nhỉ.Mình mới gõ Pix nên không hiểu lắm!

Mọi người cho mình hỏi lúc sáng mình gõ đc 3$ minh request pay. Nhưng chiều minh fogx thêm 2$ nữa là 5$ thì đến tối nó RS là 5$ hay 3$ nhỉ.Mình mới gõ Pix nên không hiểu lắm!
Lúc nó reset trong balance cậu có bao nhiêu thì nó sẽ trả bấy nhiêu. Nó trả số $ vào thời điểm reset đó cậu, và chỉ trả số chẵn, số lẻ cộng dồn cho hôm sau

order 4$, nó kiếm cớ banned 1 id trị giá 3$ còn 1$ nó pay về bank wmz @@
Ôi công sức của tui làm từ hum qua tới giờ :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Có bác nào bị banned cùng chia sẻ nỗi đau vs tớ nào :(

Chán thật, lúc nó cố ý log acc nào nó dis acc # ra tương ứng :mad: nó chỉ cho log 1/2 tức là 1 nửa đc, 1 nửa kia diss mje chán pix wa' :confused:

Ôi công sức của tui làm từ hum qua tới giờ :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Chán thật, lúc nó cố ý log acc nào nó dis acc # ra tương ứng :mad: nó chỉ cho log 1/2 tức là 1 nửa đc, 1 nửa kia diss mje chán pix wa' :confused:

Chả hiểu bạn nói gì? Nhưng chia buồn với bạn vì đã bị em nó cưỡng mất $3

Chả hiểu bạn nói gì? Nhưng chia buồn với bạn vì đã bị em nó cưỡng mất $3
nó kiếm cớ, làm chậm rồi cho tụi mình log nhiều acc vào, sau đó rồi nổi khùng nổi điên nó cho tăng tốc k panh :D thế là bạn k pause kịp hay pause nếu có kịp thì nếu 3 lần như thế thì ra đy 1 vài acc là cái chắc :v

Thời buổi khó kím invitate đâu có dễ mà nó cho 1 cú hơn chục id cũm khổ rồi :rolleyes:

Cố chuyển qua mấy acc chủ gõ để đủ 3$ payout, đang cần tiền gấp mà nó híp gê wa' :'(

chắc em này dính bão time out quá. nay pix time out gần chục lần :D

chắc em này dính bão time out quá. nay pix time out gần chục lần :D
Đúng rùi cậu, bão timeout ghê qá, tắt vài id lẻ k kịp và thế là buôn xuôi em nó khi còn 2s vì gõ hổng cóa kịp :V

nó kiếm cớ, làm chậm rồi cho tụi mình log nhiều acc vào, sau đó rồi nổi khùng nổi điên nó cho tăng tốc k panh :D thế là bạn k pause kịp hay pause nếu có kịp thì nếu 3 lần như thế thì ra đy 1 vài acc là cái chắc :v

Thời buổi khó kím invitate đâu có dễ mà nó cho 1 cú hơn chục id cũm khổ rồi :rolleyes:

Cố chuyển qua mấy acc chủ gõ để đủ 3$ payout, đang cần tiền gấp mà nó híp gê wa' :'(
Chúng ta nên tránh gõ vào thời gian khoảng từ 8h-9h giờ. Giờ này nó thả nhanh lắm. mà toàn bị timeout giờ này thôi. Nó câu ban đó hehehe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week