{PIX} Nơi Show proof +Thảo luận vấn đề paid $ nhanh chậm và các vấn đề liên quan đến exchange cho bo

reset rồi sao tiền vẫn chưa về vậy

- - - Updated - - -

Mọi người ơi cho hỏi 1 tý Mình có 5,7 $ bị khóa mất 1 ID, còn 2,7 $. nó đã reset 2$ , nhưng vào ví thì ko có là sao vậy

rs rồi tiền chưa về thế thôi đâu phải lúc nào nó rs là tiền cũng về liền đâu bạn

Giờ reset chưa các bác :)

- - - Updated - - -

Update : 21h45 Reset rồi các bác ơi :)

Sao t thấy balance là hơn 5$ request xong thấy paid về 5$ nhưng trong banlance vẫn còn hơn 1$ là sao vậy mn ?
Balance
updated periodically, not immediately
1.1186

Sao t thấy balance là hơn 5$ request xong thấy paid về 5$ nhưng trong banlance vẫn còn hơn 1$ là sao vậy mn ?

Nó bonus cho bác 0.5$ vào Balance và số dư lẻ và số $ nãy giờ bác gõ ấy :)

Sao hơn 1$ đó ko về ví luôn c nhỉ ? nó cứ ở đó mãi ak c ? :">
support cho nó báo liền mà phải nói = tiếng việt cho nó chất =)) '' đmm sao 1 usd của tao không send nốt cho tao cho luôn . bà điên bà dismiss cả group bây giờ ''
đùa vậy chứ cạp thêm 2 usd nữa cho nó pay :binhsua149:nó bonus 10% + vào blance sau khi reset nhé

support cho nó báo liền mà phải nói = tiếng việt cho nó chất =)) '' đmm sao 1 usd của tao không send nốt cho tao cho luôn . bà điên bà dismiss cả group bây giờ ''
đùa vậy chứ cạp thêm 2 usd nữa cho nó pay :binhsua149:nó bonus 10% + vào blance sau khi reset nhé
khiếp u vui tính quá đi nha hihi

Pix reset r mà $ chưa về ví . đang cần $ gia hạn proxy chứ huhu

0h30 , vẫn chưa về, từ từ anh Pix cũng trả tiền mà :)

20h15 08/08 : Pix đã reset nhé bà con anh chị em :binhsua162:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,017
173,090
Latest member
sirius50cc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week