Pix chơi đúng tội lỗi @_@

Status
Not open for further replies.

kanni

Banned
Reactions
101
MR
0.000
Mấy bác xem

Nó chơi kiểu này khiến em thật tội lỗi
Gõ sai không có bao nhiêu mà nó tăng pri hết

- Con 8 : Sai 2 thì lên pri 0
- Con 7 : Sai 5 tăng pri 7
- Con 9 : Mới log đánh
- Con 6 : Sai 8 tăng pri 6
- Con 5 : Sai 4 tăng pri 8

:binhsua53:
Choáng thật làm ăn với pix kiểu này nước em đi tu @_@
Trong blance còn 1$3
Tạm thời có 2 con pri 0 không biết tính sao giờ trời :(( chẳng lẽ qua PTC :((

Hehe mình mới test 4 acc đc 3 acc pri nè, hơi mỏi mắt rồi nên mình đọc lướt rồi gõ kệ nó mún tăng pri thì tăng và đây là kết quả

theo như ôngtun vit nói thì pri tăng đáng kể khi các hình khó như chử đảo ngược đánh sai or error hay blank quá nhiều...còn mấy cái chử bt thì không quan trọng lắm..thành quả đây thanks bác tunvit 1 phát

Last edited by a moderator:
Ùa, mình cũng đọc cái comment đó và thấy đúng đúng :binhsua18:
Ơ mấy bạn ngủ dậy rùi hay chưa ngủ vậy, đi ngủ đêy pipi and g9 =.=" :binhsua41:

ngủ nghỉ gì giờ này, dậy làm việc đi :binhsua12:, ráng gõ lên 3$ đi bạn,bạn gõ soft hay web thế,acc mới thì hên xui thôi,trên 1k cap thì ngon, vừa gõ vừa đọc báo hút thuốc :binhsua85:

nếu đọc được thì cố mà gõ, thường chữ ngược là từ tiếng anh, viết từ trái qua phải nha...

mấy cái chữ ngược gõ sao đây?
bỏ nó hay gì?

Bỏ cũng dc ko có thấy sao,mà thấy pri tăng đó bạn ;)),thường thì chữ ngược là những chữ tiếng Anh rất dễ và đúng chính tả tiếng Anh, chỉ cần nhìn thoáng qua 1 2 chữ là bạn sẽ biết được toàn bộ chữ đó(ko biết thì mở từ điển tra :D).1 VD:

Để rảnh up mấy cái chữ ngược hay gặp cho mọi người, giờ đêm rồi lười biếng quá

mình có các acc Pri 0 mà khi nào vào nó cũng chẳng load ảnh cho, cái pri 4 thì load nhưng rất lâu không hiểu tại sao, kể cả lúc đêm hay gần sáng đều như vậy.

sài phần mềm máy trạm đi tui cũng đang sài cái đó đó, bác tunvip up nhiều hình ngược cho mọi người tham khảo nha..

Tối qua 1,2h sáng mà acc pri 2,3,4 nó chả chịu load cap! Toàn ngồi chơi xơi nước và buồn ngủ! Rõ chán pix!

Tối qua 1,2h sáng mà acc pri 2,3,4 nó chả chịu load cap! Toàn ngồi chơi xơi nước và buồn ngủ! Rõ chán pix!
Ừa bác dậy 1 giờ mà cũng ko có pictures à? Trời thế thì biết mần ăn mần sao bi giờ??? :((

Bỏ cũng dc ko có thấy sao,mà thấy pri tăng đó bạn ;)),thường thì chữ ngược là những chữ tiếng Anh rất dễ và đúng chính tả tiếng Anh, chỉ cần nhìn thoáng qua 1 2 chữ là bạn sẽ biết được toàn bộ chữ đó(ko biết thì mở từ điển tra :D).1 VD:

Để rảnh up mấy cái chữ ngược hay gặp cho mọi người, giờ đêm rồi lười biếng quá

Các bạn gõ captcha thấy khổ quá chùi, 1000 captcha mới đc vài xu $ rồi thì tăng pri vô cớ, lại còn hình khó, hình ngược, thừa chữ..... thức khuya dậy sớm,lồi cả mắt tớ gõ captcha mắt tăng 1 đi ốp rồi, đúng là bọn chủ bắt ta làm nô lệ hay sao ấy, nản! cái này theo suy nghĩ riêng ko nói 1 ai, đừng chém mình nha!

Uhm, tối qua thì từ 0h-1h có hình load , còn từ 1h-2h thì acc pri 0 load được có 2 hình, chán chẳng thèm nói, nhưng 2h trở đi nó lại load ầm ầm...

ngủ nghỉ gì giờ này, dậy làm việc đi :binhsua12:, ráng gõ lên 3$ đi bạn,bạn gõ soft hay web thế,acc mới thì hên xui thôi,trên 1k cap thì ngon, vừa gõ vừa đọc báo hút thuốc :binhsua85:
Test đc pri 0 xong thì fai đi ngủ chớ :binhsua53: hút thuốc mà thức khuya nữa ko tốt cho sk đâu. Mình chơi captcha fai tậu thuốc nhỏ mắt này, nước muối sinh lý,dưỡng da này :binhsua95: ha ha

mấy cái chữ ngược gõ sao đây?
bỏ nó hay gì?
Nếu sau khj wẹo cổ mà nhìn ra thì gõ, còn tùm lum quá cố tình k cho mình thấy thì ko cần gõ đâu, mình kiểm tra thử rùi
Ủa pix có vấn đề j sao? sao hum wa lúc 1h đến 2h acc pri 4 load hình nhanh gõ mỏi tay lun mà. Sao kì zậy @@

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week