Phương pháp Tăng mạnh tỉ lệ Thành Công khi add Thẻ VISA vào Facebook

tuyensellvisa

Junior
Reactions
38
MR
0.000
SELLVISA.TRUSTSHOP.VN hướng dẩn anh em cách tốt nhất sử dụng thẻ Elegant add trên facebook ads:

Sau đây là cách add thẻ Visa ảo Elegant vào tài khoản Facebook ads – đây là thủ thuật add thẻ vào tài khoản quảng cáo gián tiếp nên tỉ lệ thành công rất cao. Các bước thực hiện như sau:

Đầu tiên, truy cập vào địa chỉFacebook.com/games

Chọn một Game online có tên như hình bên dưới, chơi khoảng ,23 phút thì có thêm lựa chọn mua vật phẩm, sau khi mua hàng, thẻ sẽ được add vào tài khoản thành công mà không phải qua bước nhập thẻ như thường lệ

Bạn có thể sử dụng thẻ thẻ Visa ảo Elegant (đăng ký tài http://sellvisa.trustshop.vn/trustshop/dang-ky-the/16/visa-elegant-luxurycard )
Bạn cần có $2 trong thẻ để mua vật phẩm ( các bạn có thể tìm game nào 1$ để tiết kiệm), sau khi giao dịch thành công bạn không cần add thẻ visa vào tài khoản nữa.
Games này chỉ tốn 0.99$: https://apps.facebook.com/jellymania/?fb_source=appcenter&fbs=126&fb_appcenter=1

B1. Chọn game online trên nền tảng Facebook như trên

Sau khi khảo sát các loại game thì trò này có phí thấp nhất, khoảng $2

B2. Chơi game

Bạn chỉ cần bấm lung tung để mấy con bot di chuyển một lúc là được, không cần tìm hiểu cách chơi game này

Các bạn click vào nút Store bên dưới

B3. Mua vật phẩm trong game facebook

Ở bước này bạn có thể mua vật phẩm với giá khoảng $2

Giao dịch qua thẻ Visa, bạn chỉ cần điền các thông tin sau:

• 16 số thẻ mặt trước
    • Thời gian hết hạn của thẻ: Tháng/năm hết hạn
    • Số CVV2: 3 số cuối ở mặt sau thẻ

Sau khi mua vật phẩm trong Game, tài khoản Facebook ads của bạn cũng được tự động thêm thẻ visa vào.

Bây giờ bạn đã có thể tạo quảng cáo Facebook ads, phương pháp này an toàn hơn so với hình thức add thẻ trực tiếp.

* chú ý: các bạn phải có tài khoản facebook tốt nhé!

Last edited by a moderator:
Hay nè

không lên quan ai có 50 vcoin bán cho mình với giá 10k thẻ điện thoại

bác biết cách add coupon để ko bị lock ads ko?
mình adstoan bị lock
Bạn add thẻ nào? bạn cần thêm IP, Mac, acc tốt xíu nhé!

Tỷ lệ add thẻ visa ảo vào nick facebook sẽ die rất cao, vì đơn giản add thẻ ảo toàn thánh chạy bùng:rolleyes: ,nhiều lần thì facebook nó sẽ khóa đầu số lại, ai add là chết, xin mở cũng còn lâu mới được :D

Tỷ lệ add thẻ visa ảo vào nick facebook sẽ die rất cao, vì đơn giản add thẻ ảo toàn thánh chạy bùng:rolleyes: ,nhiều lần thì facebook nó sẽ khóa đầu số lại, ai add là chết, xin mở cũng còn lâu mới được :D

Chính xác, FB trở nên khó cũng do KH sử dụng thẻ chạy nợ.
Bên mình cũng có nhiều KH dùng thẻ visa Elegant ảo mua game, khi đó FB chấp nhận thì add thẻ chạy quảng cáo được.
Nhưng cũng còn tỷ lệ vì còn tùy thuộc vào tk FB phải mới, IP và Mac tốt ,không bị liệt vào danh sách đen

Announcements

Forum statistics

Threads
421,043
173,116
Latest member
yvi

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back