Phương pháp kiếm tiền: BLOG + ADF.LY + SEO = $$$

Bác thớt cho hỏi chỉ chơi rút gọn link thôi ko chơi blog thì thu nhập thế nào? Ip Việt Nam nhé.

trong phần country ấy bác cua em co cai nuoc la proxy tranffic @@
Cái đó là do người ta dùng máy tính fake ip click vào link của bác đó, giống như khi bác fake ip để truy cập vậy đó, cái này là bình thường nhe bác :D
hình ở #1 lỗi hết rồi thớt ơi , vào đây up ảnh nè : https://uphinhanh.net
Hình mình up không bị lỗi, bạn không thể xem được là do hình mình up lên blogspot mà hiện nay có một số nhà mạng chặn blogspot nên không hiển thị được, mình đang khắc phục tình trạng này bằng cách chọn host khác :D
Bác thớt cho hỏi chỉ chơi rút gọn link thôi ko chơi blog thì thu nhập thế nào? Ip Việt Nam nhé.
Thu nhập là vấn đề tùy thuộc vào khả năng của từng người, nên mình không có câu trả lời cho câu hỏi của bác :D

Thế fb co cho post link adf trực tiếp không bác?

Pop Ads. của adf bác @mmopro1102 biết cái này hok em hok hiểu nó lắm eo treo thử trên blog mà nó không nhảy tiền :(
Bạn cứ lấy code sau dán vào sau thẻ <head>

<script type="text/javascript">
var adfly_id = số id của bạn;
var popunder = true;
</script>
<script src="https://cdn.adf.ly/js/display.js"></script>

Bác @mmopro1102 cho em hỏi với
Proxy Traffic 126 $0.05680 cái proxy trafic này bên adf.ly nó hiện lên em thắc mắc nó ở nước nào và có đc pay hay bị block hok :v
tại blog của em là view tự nhiên mà em thấy lo quá :v

Proxy Traffic 126 $0.05680 cái proxy trafic này bên adf.ly nó hiện lên em thắc mắc nó ở nước nào và có đc pay hay bị block hok :v
Cái này bình thường mà bạn, không có vấn đề gì hết, adf.ly vẫn pay bình thường. Cái này chỉ là do người dùng họ ẩn IP khi truy cập internet nên nó tính vào proxy trafic, bạn yên tâm nhé :)

bị baned chưa :D

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

adf dang bị cheat mạnh ^^
sắp baned member VN rồi nhé thớt, chơi cái khác thôi

adf dang bị cheat mạnh ^^
sắp baned member VN rồi nhé thớt, chơi cái khác thôi
AdF.ly chỉ ban những tài khoản chơi gian lận, các tài khoản chơi đàng hoàng thì không có vấn đề gì, bạn yên tâm nhé.

các bác có cách nào vào blogspot được ko. em xài VNPT nó chặn rồi. vào proxy vs shh thì chậm quá

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,587
170,682
Latest member
TraniTravel
Back
Top Bottom