Phương pháp kiếm tiền: BLOG + ADF.LY + SEO = $$$

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu :D

mình để ads vào blog rồi kéo jingling có sao ko bác, chứ chơi chính đạo thì thua

Up cho các bạn tiếp tục nghiên cứu!

Đã report , topic này nên khóa vì đã quá cũ và chả có gì mới mẻ , chủ topic liên tục đào mộ lại các bài viết của mình nhiều lần qua các năm

Đã report , topic này nên khóa vì đã quá cũ và chả có gì mới mẻ , chủ topic liên tục đào mộ lại các bài viết của mình nhiều lần qua các năm
Dù chưa cập nhật kiến thức mới (vì chả có gì mới cả, mọi thứ vẫn ổn định như thế) nhưng bạn biết không có nghĩa là người khác đã biết, hơn nữa kể cả khi đọc hết cũng chưa chắc hiểu hết, nhớ hết, trong quá trình bắt tay vào làm vẫn cần quay lại nghiên cứu. Nếu bạn không thể làm được gì tốt hơn, thì ít nhất cũng đừng phê phán họ :mad:

Dù chưa cập nhật kiến thức mới (vì chả có gì mới cả, mọi thứ vẫn ổn định như thế) nhưng bạn biết không có nghĩa là người khác đã biết, hơn nữa kể cả khi đọc hết cũng chưa chắc hiểu hết, nhớ hết, trong quá trình bắt tay vào làm vẫn cần quay lại nghiên cứu. Nếu bạn không thể làm được gì tốt hơn, thì ít nhất cũng đừng phê phán họ :mad:
Uk thế thôi , mỗi năm lại đào lên 1 vài lần , đến khi forum sập thì thôi , có gì đâu

Uk thế thôi , mỗi năm lại đào lên 1 vài lần , đến khi forum sập thì thôi , có gì đâu
Gì mà đến sập forum ghê vậy bác, up lên cho mem mới nghiên cứu thôi mà. Đây là những bài viết tâm huyết của mình, phải mất rất nhiều thời gian mới viết ra được để cho các bạn nghiên cứu :)

Gì mà đến sập forum ghê vậy bác, up lên cho mem mới nghiên cứu thôi mà. Đây là những bài viết tâm huyết của mình, phải mất rất nhiều thời gian mới viết ra được để cho các bạn nghiên cứu :)
Cái Adf.ly này, nó nhảy link sex nhiều quá, khác hàng phàn nàn chết đi được, có cách nào khắc phục không, khó chịu nhất là nó hiện lên mà không tắt đi được, toàn phải tắt all tab :( làm giảm 1 đống tương tác

Last edited:

Nhằm tăng cường hỗ trợ hơn nữa cho các Referrals của mình, hôm nay mình xin thông báo với các Referrals như sau:
Ở phía trên (Phần 2) là 5 loại quảng cáo AdF.ly để chèn vào blog, website và ứng với từng loại thì mình có giới thiệu một số blog tương ứng cho mọi người tham khảo. Nhân đó, nếu các bạn đã đăng ký qua link referrals của mình thì bạn sẽ được đặt blog của mình tại các loại quảng cáo tương ứng. Do bài viết của mình chiếm số lượng lượt view khá lớn nên khi blog của bạn đặt ở đây sẽ có một lượng visitor khá lớn và càng tăng thu nhập. Đây là một sự hợp tác cả 2 bên cùng có lợi.

Cách thức thực hiện:
Đầu tiên bạn gửi số ID AdF.ly và blog của bạn qua yahoo của mình là th_nam2013.
Sau đó mình sẽ kiểm tra ngay số ID AdF.ly của bạn trong mục Referrals của mình, xem hình minh họa:

Sau khi mình kiểm tra xong, nếu đúng là referrals của mình thì mình sẽ add blog của bạn vào mục tương ứng trong 5 loại quảng cáo của bài viết trên.

Link đăng ký: https://adf.ly/
Bạn hướng dẫn rất tâm huyết, cho mình hỏi giờ còn kiếm được tiền bằng cách này không nhỉ

Đơn giản vậy cũng nhìn đẹp bác...ngôn ngữ nào thế ?
spam cũng vừa vừa thôi cha nội ! Blogspot mà hỏi người ta xài ngôn ngữ nào??!!!! Dạ thưa, ngôn ngữ Tiếng việt / ngôn ngữ blogspot của anh cả Google. Đi dâu cũng thấy spam comment huề vốn!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,315
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom