Phương Bi : Yahoo: chaeyeon_strong_baby Scam 380$

Sài Paypal bẩn cái đm . nếu PP bẩn thì cái acc PP nhận tiền đã bị limit, và đã 5 ngày rồi thằng scam mày đã pm lại mày và nói mày sell PP bẩn, đã ngu còn tỏ vẻ nguy hiểm

ặc
chủ thớt xài PP bẩn 100%
nhưng dù sao mình cũng đã mua và mình có trách nhiệm phải hoàn trả
haizzz
mong mọi việc diễn ra suôn sẻ , mong bắt đc thằng scam
Đã không trả tiền giờ còn kêu tiền ngta bẩn, bằng chứng đâu, PP bị gì không?
ăn cắp rồi còn la làng :|

tiền bẩn mà bạn cũng bán được còn gì , bạn nên thanh toán món nợ này thì hơn
Sao em bực mình thế khi nghe câu nói của bác thế k biết
em cướp bank à mà co tiền
phải đòi đc thì mới mong trả
chứ giết em bây giờ cũng k có tiền đâu
nó pro quá, rửa tiền nên k nhận ra

Sao em bực mình thế khi nghe câu nói của bác thế k biết
em cướp bank à mà co tiền
phải đòi đc thì mới mong trả
chứ giết em bây giờ cũng k có tiền đâu
nó pro quá, rửa tiền nên k nhận ra
thôi cứ nhận là scam luôn đi cho nó rồi! haiz

E bảo. Bây giờ. 1 bác ở HN, 1 bác lại ở HCM. 2 bác cùng làm 1 chuyến xe ra Quảng trị. Chỗ vĩ tuyến 17 ấy. Ngày xưa nó là mốc tranh chấp ấy.
Đó. sau đó 2 bác ra giữa cầu giải quyết :)). Thế là ko ai bị thiêt. Bjo 2 bác tự scam nhau. Làm mất lòng nhau làm j @@

theo cách nói chuyện thì mình thấy phuongbin chẳng có vẻ gì là xót tiền cả,chỉ như đóng kịch thôi
Còn tâm lý dù là con gái tham ja 4rum MMO toàn boy thế này thì đương nhiên sẽ xưng mình là boy sẽ lợi và dễ nói chuyện hơn,ko ai ngu mà nhận mình là kon gái rồi chửi tục bao h cả
:-j

theo cách nói chuyện thì mình thấy phuongbin chẳng có vẻ gì là xót tiền cả,chỉ như đóng kịch thôi
Còn tâm lý dù là con gái tham ja 4rum MMO toàn boy thế này thì đương nhiên sẽ xưng mình là boy sẽ lợi và dễ nói chuyện hơn,ko ai ngu mà nhận mình là kon gái rồi chửi tục bao h cả

BÁC NHẬN XÉT RẤT ĐÚNG :binhsua39:

Bác này nói mà k nhìn lại à
tôi đã bao giờ phán là tôi là boy bao giờ chưa :m146:
Có ai nghe tôi nói vậy bao giờ chưa

Chia sẻ |
Đóng kịch? đóng cho ai xem? Đóng để làm gì? Xót tiền thì ai chả xót, chẳng lẽ quẳng lên cái topic là " Tôi đang bị lừa tiền, tôi Rất xót tiền, tôi thật sự xót à"
Tôi đang tìm mọi cách để lấy lại số tiền chứ cứ ngồi đấy mà kêu xót thì ai giả cho không?

Giờ kêu PP bẩn ko hợp lý đâu bạn. Tìm cách giải quyết thôi. Cứ cho phuongbin đôi ba ngày xem sao :)

Giờ kêu PP bẩn ko hợp lý đâu bạn. Tìm cách giải quyết thôi. Cứ cho phuongbin đôi ba ngày xem sao
Thì tôi có nói gì đâu.Vì có ng pm rằng tại sao ngần nấy $ sao k with về bank mà bán làm chi cho cam.Thì tôi mới pm vậy.Vì tôi thấy tên này luôn đăng trên status là Buy CC inter , US, CA....nên hắn là 1 tên UG chuyên hack tiền.....=> chỉ có PP bẩn thôi...đã pro thì luôn qua mặt đc PP......

CÔng nhận con PBim? này` bựa thật .
Cũng có bác nào ex>20$ và nó định scam đó
Nhưng mà thấy ô ta lập topic nên vô trả để câu khách lấy quả cam to hơn
Mấy lần thấy nó buy >100$ rùi lại >300$
Bác này bị quả cam to quá nhi???
THôi chẳng bít nói gì nhưng những loại như thế mà vẫn to mồm bảo người ta scam thì cũng không hiểu nó là loại người gì nữa
Chia bùn cũng ô bạn nhá
BIết nhà cho nó nghìn tấn gạch ốp lát nào
Huhuhuhuhuhuhuhuh

Last edited by a moderator:
Chia sẻ |
CÔng nhận con PBim? này` bựa thật .Cũng có bác nào ex>20$ và nó định scam đó
Nhưng mà thấy ô ta lập topic nên vô trả để câu khách lấy quả cam to hơn
Mấy lần thấy nó buy >100$ rùi lại >300$
Bác này bị quả cam to quá nhi???
THôi chẳng bít nói gì nhưng những loại như thế mà vẫn to mồm bảo người ta scam thì cũng không hiểu nó là loại người gì nữa
Chia bùn cũng ô bạn nhá
BIết nhà cho nó nghìn tấn gạch ốp lát nào
Huhuhuhuhuhuhuhuh
Lần đầu là PP tôi cần để mua đồ thật
nhưng thấy nh người cần bán thì tôi lập topic mua thêm
Thử hỏi tôi đã scam ai chưa?

Lần đầu là PP tôi cần để mua đồ thật
nhưng thấy nh người cần bán thì tôi lập topic mua thêm
Thử hỏi tôi đã scam ai chưa?
Bạn nói thía cũng không được
Sự việc xẩy ra rùi người ta có bằng chứng đàng hoàng
Bạn nói bạn không scam ai