Phương Bi : Yahoo: chaeyeon_strong_baby Scam 380$

Người ta scam bạn, bạn scam tôi??? người bị thiệt là tôi .... tớ đã chờ cậu 5 ngày rồi, nếu cậu không scam thì cậu hãy pay tiền cho tớ đi
BÂY giờ tôi giết người ra đền tiền bạn à
tôi đòi tiền xong thì trả bạn k thiếu 1 xu
Bạn hãy cho tôi thời gian
há há chết nha phuongbin, đàn ông giả đàn bà lên forum scam a e, xong vụ này phuongbin bị tẩy chay, ban nick (ban IP) vĩnh viễn nếu ko có tiền trả. người khác scam bạn a e ko bt thật giả ra sao, có điều bạn thiếu nợ ai thì phải lo mà trả, tiền chứ có phải cỏ rác đâu, mà nợ hơn 200$ thì ko nhỏ chút nào
Tôi nhắc lại 1 lần nữa là tôi k phải nam nghe rõ chưa
còn ai nghi ngờ tôi nữa thì cứ tin như vậy đi
là nam hay nữ thì k quan trọng
giờ điều tôi đang làm là nhanh chóng giải quyết chuyện kia

Cả chủ thớt và phuongbin ko tiếc gì lắm số $ này nhỉ :).

Bất kể lí do gì, phuongbin ko trả thì là scam rồi.
đúng thế , người ta scam bạn, bạn đi scam người khác , nghe hay ghê ..... cùng là 1 scam , kaka , đi nói người ta ko sợ người khác nói mình ,hihi

chẳng bít trắng đen ra sao ? mà cả 2 đều ko ai buồn khi mất đô la . theo phỏng đoán của ta thì :
chủ topic xài paypal bẩn.
phuongbin bít thế nên scam. hợp lí quá

Haiz..mở dịch vụ thì phải chịu rủi ro, chả nhẽ cứ phải đợi tiền về rồi mới pay à? Có khi đợi đến mùa quít.
đúng, nợ mà còn làm kiêu, đi vay lãi, cầm đồ trả cho người ta trước, mình đòi đc hay không thì ko liên quan đến ng ta.

366$ mà kêu 380$
:m146:
ừm
ta thừa nhận là ta có mua của nó
nhưng ta k scam
ai biết vụ của ta rồi thì làm ơn im đi
ta đang giải quyết
đòi tiền về thì mới giả đc chứ
366$ trong đó đã giả chủ thớt 1tr rồi
người đâu mà điêu hớt
Theo các nói chuyện của Phương Bin thi tớ thấy cô này Scam 99% rồi.Chẳng biết nên gọi cô hay anh:D.
Lúc nào cũng to mồm lên giọng nói người khác.Nếu thực sự uy tín thì chắc không phải đòi tiền mới trả người ta.

giao dịch uy tín thì bao h cũng fải có nguồn dự trữ, k bao h có chuyện này đc, nói mồm thế thì ngoài đời ai chẳng nói đc, có ai tới đòi nợ chắc t cũng nói là để t đòi tiền đứa kia r trả quá:binhsua28:

Theo các nói chuyện của Phương Bin thi tớ thấy cô này Scam 99% rồi.Chẳng biết nên gọi cô hay anh:D.
Lúc nào cũng to mồm lên giọng nói người khác.Nếu thực sự uy tín thì chắc không phải đòi tiền mới trả người ta.

cái giọng này lại làm mình nhớ đến Scammer Hoa Hồng Trắng, "mình ko scam, mình sẽ trả, nhưng các bạn phải cho mình thời gian để mình còn mất hút :binhsua41:

cái giọng này lại làm mình nhớ đến Scammer Hoa Hồng Trắng, "mình ko scam, mình sẽ trả, nhưng các bạn phải cho mình thời gian để mình còn mất hút :binhsua41:
hi vọng là hạnh phúc mà các bác , cứ hy vọng em đấy không cam quýt đi

2tr to thấy ghê, người ta đòi dùm xong ko đưa lại thì làm gì người ta =))
2tr thì ra mua cái vé máy bay bay vào đây gòy đoi, có khi tiết kiệm chi phí hơn đấy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back