Phương Bi : Yahoo: chaeyeon_strong_baby Scam 380$

phuongpin hiện đang đc pr rất tốt :)) sắp thành sao rồi :D

bác làm bên hình sự ah???

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

:binhsua27: MMO càng ngày càng......=))

cần gì bác, suy nghĩ 1 chút là ra mà, với lại tớ nghĩ bị scam 7tr chắc ko vui vẻ được như thế này đâu ;))

có gần 400$. ít mà. ai scam chi đâu, thất đức lắm.
chắc pác ý bị scam thiệt, chờ pác ý đòi lại $ rồi trả bạn liền. lo gì.

Cái Email Paypal nhận tiền và Email của bạn ở Bảo Kim giống nhau thế=))

Cái Email Paypal nhận tiền và Email của bạn ở Bảo Kim giống nhau thế
Đây là nick của thằng kia lập hộ :-w nó bảo nó quen 1 thằng hả tĩnh lập forum rao vặt đang tuyển mods thì ta bảo nó lập giùm 1 cái....thì đã làm sao nào
cái gì ngu k bằng khi đọc cái này........
ta mà đã scam thì ta bay luôn rồi
7tr đối với ta k xót sao :((
đó là tiền mồ hôi nước mắt của ta......
mới từ T5 thôi k thấy nó là ta k ăn k ngủ đc rồi......bây giờ T2 ta k thấy nên lập cái topic nhờ ng đòi tiền hộ
còn ng nào cho rằng ta scam thì ta cũng k phải thanh minh làm gì.ta chỉ biết dùng hành động thôi
Bằng mọi giá ta đòi đc số tiền này về ......

há há chết nha phuongbin, đàn ông giả đàn bà lên forum scam a e, xong vụ này phuongbin bị tẩy chay, ban nick (ban IP) vĩnh viễn nếu ko có tiền trả. người khác scam bạn a e ko bt thật giả ra sao, có điều bạn thiếu nợ ai thì phải lo mà trả, tiền chứ có phải cỏ rác đâu, mà nợ hơn 200$ thì ko nhỏ chút nào :D

Đây là nick của thằng kia lập hộ :-w nó bảo nó quen 1 thằng hả tĩnh lập forum rao vặt đang tuyển mods thì ta bảo nó lập giùm 1 cái....thì đã làm sao nào
cái gì ngu k bằng khi đọc cái này........
ta mà đã scam thì ta bay luôn rồi
7tr đối với ta k xót sao :((
đó là tiền mồ hôi nước mắt của ta......
mới từ T5 thôi k thấy nó là ta k ăn k ngủ đc rồi......bây giờ T2 ta k thấy nên lập cái topic nhờ ng đòi tiền hộ
còn ng nào cho rằng ta scam thì ta cũng k phải thanh minh làm gì.ta chỉ biết dùng hành động thôi
Bằng mọi giá ta đòi đc số tiền này về ......

Người ta scam bạn, bạn scam tôi??? người bị thiệt là tôi .... tớ đã chờ cậu 5 ngày rồi, nếu cậu không scam thì cậu hãy pay tiền cho tớ đi

Cả chủ thớt và phuongbin ko tiếc gì lắm số $ này nhỉ :).

Bất kể lí do gì, phuongbin ko trả thì là scam rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,870
172,944
Latest member
DauTuTaiChinh5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back