[Phát triển dự án] Tool WEB-IP, SEOSPRINT,WMMAIL Cần xin ý kiến anh em .

coingo1211

Senior
Reactions
802
MR
0.000
hic, lần trước cũng hý hửng thử cái tool web-ip của bạn mà máy tính ram kém chẳng làm gì được, hy vọng lần này bạn code tool có thể dành cho cả những máy cấu hình thấp thấp chút :m003:

happylife3

Newbie
Reactions
13
MR
0.000
chủ thớt cho em hỏi tí , tool làm được bao nhiêu job cùng 1 lúc.
lần 1 tự làm , lần 2 tool làm vậy nó click y chang như lần 1 kể cả ads của google lun àh.

Last edited by a moderator:
chủ thớt cho em hỏi tí , tool làm được bao nhiêu job cùng 1 lúc.
lần 1 tự làm , lần 2 tool làm vậy nó click y chang như lần 1 kể cả ads của google lun àh.

bao giờ xong tớ hướng dẫn chi tiết, down cái video về mà xem, nó dùng ngẫu nhiên hết, không cái nào giống cái nào đâu

- - - Updated - - -

hic, lần trước cũng hý hửng thử cái tool web-ip của bạn mà máy tính ram kém chẳng làm gì được, hy vọng lần này bạn code tool có thể dành cho cả những máy cấu hình thấp thấp chút :m003:

Máy chỉ cần chạy đc 1 máy ảo là chạy được

chủ thớt phải có nv cho danh tiếng thấp
danh tiếng newbie mới vô web-ip để làm
chứ toàn job cho danh tiếng cao
thì mua tool rùi cũng ngồi ngó thui
~~

mua tool dùng luôn cho cả acc web-ip và seosprint được không cậu nhỉ? với lại khi add thêm job thì mình có thể tự add được không hay phải gửi list cho cậu để add :m003:

dinhbuu144

Banned
Reactions
1,867
MR
0.000
mua tool dùng luôn cho cả acc web-ip và seosprint được không cậu nhỉ? với lại khi add thêm job thì mình có thể tự add được không hay phải gửi list cho cậu để add :m003:

cũng có cùng ý kiến vơi chị còi. đặt 1 vé ngồi hóng tiếp :D. bác thớt quả là pro :)

các bạn có thể tự add job ! tool có thể chạy được cho web-ip seoprint wmmail và các trang tương tự !

- - - Updated - - -

chủ thớt phải có nv cho danh tiếng thấp
danh tiếng newbie mới vô web-ip để làm
chứ toàn job cho danh tiếng cao
thì mua tool rùi cũng ngồi ngó thui
~~
Bạn có thể tự add job, vài cũng đã có nv cho danh tiếng thấp, nhưng ít thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,814