[Phát triển dự án] Tool WEB-IP, SEOSPRINT,WMMAIL Cần xin ý kiến anh em .

Rồi, mấy site nga sấp sập hoặc ban IP Việt, hoặc giá giảm thê thảm rồi :| Làm như vậy chỉ biết đến lợi ích ngắn hạn mà ko nghĩ đến lợi ích lâu dài :| Giống Pix 1 thời
Haizzz...

Rồi, mấy site nga sấp sập hoặc ban IP Việt, hoặc giá giảm thê thảm rồi :| Làm như vậy chỉ biết đến lợi ích ngắn hạn mà ko nghĩ đến lợi ích lâu dài :| Giống Pix 1 thời
Haizzz...
upppppppppppp tìm hướng giải quyết

ủng hộ thớt. em đăng ký 1 solt.

bác cố gắng hoàn thành sớm sớm để a e chiến nào .:binhsua39:

bác cho em hỏi chút về kinh nghiệm bác khi viết auto(em cũng đang xây dựng trên C# mà kẹt mấy vấn đề đó không xử lý đc):
1. làm sao để check được GA + TAKru+ wmlink + people,.... trên tool vậy?
2. Khi mình chạy 1 jobs thì sẽ mở nhiều tab, vậy khi mình làm jobs thứ 2 thì nó sẽ xử lý ra sao để mở trình duyệt ròi mở thêm tab
3.Mình copy clipboard các Url đã mở trên trình duyệt rồi làm sao nó tự động dán report vào khung báo cáo đc?

bác cho em hỏi chút về kinh nghiệm bác khi viết auto(em cũng đang xây dựng trên C# mà kẹt mấy vấn đề đó không xử lý đc):
1. làm sao để check được GA + TAKru+ wmlink + people,.... trên tool vậy?
2. Khi mình chạy 1 jobs thì sẽ mở nhiều tab, vậy khi mình làm jobs thứ 2 thì nó sẽ xử lý ra sao để mở trình duyệt ròi mở thêm tab
3.Mình copy clipboard các Url đã mở trên trình duyệt rồi làm sao nó tự động dán report vào khung báo cáo đc?

mấy cái này thì phải tự xử lý thôi .

em không biết thì mới nhờ bác chỉ bảo :(. có gì bác cho 1 vài từ khóa tìm kiếm liên quan đến nó hay tài liệu tham khảo share em với nha

Không ủng hộ, cứ auto thế này nó cấm hết thì khỏi có nơi mà kiếm tiền, làm tay có tốn bao nhiêu thời gian

Úp cho bạn nè. theo như bạn nói thì 10$ cũng đáng để mua. thậm chí 20$. ^^

Vì chỉ cần log acc và tự động auto( off đó fair từng làm 1 lần)

Thế thì nhìn tiền tăng ^^. ngày 5-7$ k khó

Nhưng với 1 điều kiện là web-ip không đc nát

Hoặc nó có thể thay đổi như: khi gửi yêu cầu hoàn thành job nó bắt nhập captcha chẳng hạn.. ^^^

Úp cho bạn nè. theo như bạn nói thì 10$ cũng đáng để mua. thậm chí 20$. ^^

Vì chỉ cần log acc và tự động auto( off đó fair từng làm 1 lần)

Thế thì nhìn tiền tăng ^^. ngày 5-7$ k khó

Nhưng với 1 điều kiện là web-ip không đc nát

Hoặc nó có thể thay đổi như: khi gửi yêu cầu hoàn thành job nó bắt nhập captcha chẳng hạn.. ^^^
upppppppppppppp cho van de muon thua

Không ủng hộ, cứ auto thế này nó cấm hết thì khỏi có nơi mà kiếm tiền, làm tay có tốn bao nhiêu thời gian

đã và đang có rất nhiều auto chạy rồi đó, và đây ko phải là auto hoàn toàn, nó chỉ được gọi là tool giúp cho việc làm nhiệm vụ nhanh hơn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back