[Phát triển dự án] Tool WEB-IP, SEOSPRINT,WMMAIL Cần xin ý kiến anh em .

sao mình làm các nhiệm vụ có trong tool,lúc đọc nhiệm vụ thì ko có link trang tìm kiếm, ấn làm ko đc nhưng mình bổ xung vào cũng ko đc

dùng tool thì không sợ bị lỗi QC tak.ru nữa, vì tool sẻ phân biệt đc QC nào bị lỗi và không bị lỗi. anh em yên tâm làm job tak.ru:binhsua168:

Bắt đầu hiểu ra nhưng 1 số trang tìm kiếm nó ko tìm đc ô để gõ vào thì phải

Các bác cho em hỏi, em sử dụng machine của bác thớt add vào máy ảo, khi chạy nó lag kinh lắm. (chưa chạy tool)
Với lại máy ảo của bác thớt em không biết share file từ máy chủ vào máy ảo bằng cách nào. Loay hoay mãi vẫn không được.
Thank các bác trước.

tool có loại bỏ ads ga trùng không thớt.
chắc chắn rồi !!!!!!!!!!!!!!!

- - - Updated - - -

Các bác cho em hỏi, em sử dụng machine của bác thớt add vào máy ảo, khi chạy nó lag kinh lắm. (chưa chạy tool)
Với lại máy ảo của bác thớt em không biết share file từ máy chủ vào máy ảo bằng cách nào. Loay hoay mãi vẫn không được.
Thank các bác trước.

cái gì ko hiểu hỏi google đi cậu !!!

chắc chắn rồi !!!!!!!!!!!!!!!
cái gì ko hiểu hỏi google đi cậu !!!

ra yahoo cái nào bác , buzz bác từ tối đến giờ mà ko rep là sao -.-

Thank các bác trước.

vụ lag về máy ảo chắc do bác set ram + cpu 1 lõi nên nó lag mặc kệ máy chủ mạnh bao nhiêu :D.
còn copy có lẽ bác kéo thả có khi khả thi, hoặc cứ copy paste như thường xem :D

vụ lag về máy ảo chắc do bác set ram + cpu 1 lõi nên nó lag mặc kệ máy chủ mạnh bao nhiêu :D.

copy giống mạng lan nhé . \\10.0.2.2 nếu là NAT (mặc định)
192...bao nhiêu đó theo IP bạn đặt nếu là Brigadapter

- - - Updated - - -

ra yahoo cái nào bác , buzz bác từ tối đến giờ mà ko rep là sao -.-

buzz nãy giờ thấy cậu đâu !
yahoo lag ah !

Em là newbie nên gà lắm. Bác có thể giải thích rõ hơn giùm em được không ah (set ram + cpu 1 lõi nên nó lag mặc kệ máy chủ mạnh bao nhiêu) hay làm cách nào để khắc phục lỗi này.
Thấy tool của bác thớt hay quá mà chưa dùng được, ức chế quá.
Thanks các bác nhiều.

có 1 số nv chuột nó cứ nhảy loạn xạ mà ko stop đc, như nhiệm vụ vào trang clan cs ý, mình nghĩ nên làm 1 phím tắt để stop script lại

- - - Updated - - -

nhiệm vụ 564480 .

có 1 số nv chuột nó cứ nhảy loạn xạ mà ko stop đc, như nhiệm vụ vào trang clan cs ý, mình nghĩ nên làm 1 phím tắt để stop script lại

- - - Updated - - -

nhiệm vụ 564480 .

chuẩn đấy cũng gặp nó là shutdown lun hjhj

bac nào tốt bụng cho em xin cái yahoo hỏi ít việc với nào! newbe gà quá :binhsua141:

Bị như thế này không vào được máy ảo là sao các bác ơi?

Attachments

• May ao error.png
    May ao error.png
    22.4 KB · Views: 55
mong bác làm phiên bản chạy trên máy thật đc ko
vì cái này chỉ là tool hỗ trợ thì cùng 1 lúc mình đâu làm nhiều acc đc vì sao phải xài trong máy ảo cho phiền phức nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,448
172,537
Latest member
188bet18265

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week