Phần mềm thêm bạn vào face hay group

axyz

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Như tiêu đề mình đang làm trang bán hàng tren face mà ngồi add từng người lâu quá. Bạn nào có phần mềm auto share mình với xin cảm ơn

xin các bác đừng làm rối facebook em cái, suốt ngày cứ thấy thêm bạn vào nhóm này, hội kia

Như tiêu đề mình đang làm trang bán hàng tren face mà ngồi add từng người lâu quá. Bạn nào có phần mềm auto share mình với xin cảm ơn
Nếu mà thật sự cần thì sent mình tiền và trung gian qua NGô quốc quyền nhà exchanger 3 triệu thì mình làm cho bạn cái group 500k mem :3 hoặc nếu muốn mình có cái Fanpage 65k like mình để lại rẻ cho bạn giá 1,3 triệu hoặc bạn cần làm thử thì mình làm 1 group 100k mem cho bạn giá 400k nhé :3 Mình khong cầu cạnh khách vì điều tiếng này nọ, được thì sent tiền trung gian mình mới làm, suy nghĩ kĩ trước khi quyết định nhé :3 Thấy bạn cần mà mình làm được thì cũng tôi ! Ngoài ra k thjk thì đừng ném đá mình mệt mỏi vì chuyện làm gr vs page lắm rồi ! đang định nghỉ tìm nghề khác làm !

Last edited:
đang có nhu cầu tương tự bác topic, mình cần script auto add friend theo kết quả search trên fb :) bạn nào làm được pm nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom