Phần mềm hỗ trợ gõ trên website pixprofit

Status
Not open for further replies.
Đã tạo profile như chủ thớt, đã open soft như chủ thớt, nhưng cứ bấm mỗi profile nó cứ blank sang cửa sổ cùng trình duyệt FF khác là sao??

Đã tạo profile như chủ thớt, đã open soft như chủ thớt, nhưng cứ bấm mỗi profile nó cứ blank sang cửa sổ cùng trình duyệt FF khác là sao??
Spam ở đâu mà nhiều thế??? đã đC 469 Post rồi cơ à :-s

tía má ơi ="= từ hôm qua đến giờ mình làm có 2 id nên thấy ổn giờ 3 id thì có vấn đề k chuyển tab đk ="= chủ thớt chỉnh lại với :( trên 2 cửa sổ là soft ko hoạt động :((

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

Các bác chỉ giúp em làm thế nào chạy nhiều acc trên win 7 với, :( em không làm được
bạn chịu khó làm theo hướng dẫn win 7 cũng vậy àk mình cũng xài win 7 xem hướng dẫn vẫn làm đc :) mỗi acc tạo 1 profile riêng cho nó nhé

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

mượn cớ lấy source học ấy mà :">. cũng gần giống của mình nhưng mà của mình tích hợp vào phím enter tiện hơn tý
http://www.mediafire.com/?cd7r0vuj20xasyl
mà cái tên kanni này quen quen, có phải trước ở viendaihocmo.info ko ta ;;)
thôi thì đề bị pác fidodaica share lun cái soft của bác vào thương mại hóa lun đê :binhsua79::binhsua79:

tía má ơi ="= từ hôm qua đến giờ mình làm có 2 id nên thấy ổn giờ 3 id thì có vấn đề k chuyển tab đk ="= chủ thớt chỉnh lại với :( trên 2 cửa sổ là soft ko hoạt động :((

---------- Post added at 10:17 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

bạn chịu khó làm theo hướng dẫn win 7 cũng vậy àk mình cũng xài win 7 xem hướng dẫn vẫn làm đc :) mỗi acc tạo 1 profile riêng cho nó nhé

---------- Post added at 10:29 AM ---------- Previous post was at 10:17 AM ----------

thôi thì đề bị pác fidodaica share lun cái soft của bác vào thương mại hóa lun đê :binhsua79::binhsua79:
mình rảnh thì gõ mấy dòng cho ae dùng thôi chứ thương mại hóa gì mấy cái thứ đấy :)). làm capt đã mệt rồi ai lại đi bóc lột thêm $ của ae nữa

mình rảnh thì gõ mấy dòng cho ae dùng thôi chứ thương mại hóa gì mấy cái thứ đấy :)). làm capt đã mệt rồi ai lại đi bóc lột thêm $ của ae nữa
hay kết cái phong cách này đấy
đã làm làm cho hoàn thiên thêm nữa bạn nhé chắc chắn là ko ai phụ lòng bạn đâu :D
mình đang dùng soft của bạn rất tuyệt mới thử với 2 web còn soft của chủ 2pic thì ko hiệu quả

upppppppppppppppppppppppppppp
bản này cập nhật cho các bạn chọn khả năng gõ bao nhiêu account

tk chủ thớt :binhsua11::binhsua11:

---------- Post added at 12:39 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

e là e kết pác rồi đấy :binhsua22::binhsua22:

Dùng cái này của mình đi tích hợp vào enter rồi
Tự động alt-esc khi bấm enter
Bấm F1 để xem số hình đã gõ
Bao nhiêu acc thì bấy nhiêu cửa sổ thôi
http://www.mediafire.com/?x7c445cyy17vcpb
nhập liệu được ko tớ sợ bấm enter nhập liệu ko được toi @_@

---------- Post added at 08:58 AM ---------- Previous post was at 08:50 AM ----------

up lại phát cho code mới :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,472
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week