Phải xử lý sao với trường hợp này đây các bác?

tuannghia143

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Sau 2 tuần đặt site vào GA content thì e được mail này:

"Tính năng phân phối quảng cáo cuar Google AdSense đã bị vô hiệu hoá cho trang web của bạn

Xin chào,
Email này là nhằm cảnh báo với bạn rằng một trong số các trang web của bạn hiện không tuân thủ chính sách chương trình AdSense của chúng tôi, kết quả là việc phân phát quảng cáo đến trang web của bạn đã bị vô hiệu hóa.

Trạng thái tài khoản hiện tại: Hoạt động

Giải thích sự vi phạm

Điều quan trọng cho một trang web hiển thị AdSense là mang lại giá trị to lớn cho người dùng bằng cách cung cấp nội dung độc đáo và có liên quan và không đặt quảng cáo trên các trang có nội dung tự tạo hoặc các trang có ít hoặc không có nội dung nguyên bản. Trang web của bạn cũng phải cung cấp trải nghiệm người dùng tốt qua điều hướng và tổ chức rõ ràng. Người dùng cần có thể dễ dàng nhấp qua các trang của bạn và tìm thông tin mà họ đang tìm kiếm. Vui lòng xem xét Nguyên tắc Chất lượng cho Webmaster của Google (http://www.google.com/support/webmasters/bin/answer.py?answer=66361 ) để biết thêm thông tin.

Tác vụ bắt buộc: Kiểm tra sự tuân thủ của tài khoản
Mặc dù việc phân phát quảng cáo đến trang web ở trên đã bị vô hiệu hóa, tài khoản AdSense của bạn vẫn còn hoạt động. Vui lòng lưu ý rằng URL ở trên chỉ là một ví dụ và các vi phạm tương tự có thể xảy ra ở các trang khác của trang web này hoặc các trang web khác mà bạn sở hữu. Do đó, chúng tôi khuyên bạn dành thời gian để xem xét phần còn lại của các trang web của mình nhằm đảm bảo rằng chúng tuân theo chính sách của chúng tôi và giám sát chúng để làm giảm khả năng nhận các email chính sách của chúng tôi trong tương lai. Ngoài ra, vui lòng lưu ý rằng nhóm chúng tôi bảo lưu quyền vô hiệu hóa tài khoản bất kỳ lúc nào nếu chúng tôi tiếp tục thấy vi phạm xảy ra."

Vậy các bác cho em hỏi domain của e đã bị chặn đúng ko ạ?
Có cách nào để domain đó đặt được GA lại không?
Giúp em nhé không em đau khổ quá! Mua GA content mất 1.5tr rồi về add cái web vào được 2 tuần thì thế này. May chưa die tk GA

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week