• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Pending $ Ref F1 của JSS cái này làm sao đây

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
Chào các Pro JSS , hiện tại mình đang gặp rắc rối với 1 tài khoản JSS của mình như sau mong các bạn dúp với

mình chơi 2 Acc F1 và Acc chủ

hôm nọ gom đc 500$ từ F1 và mua Pos => Acc chủ nhận đc 50$

mình chơi ở quán nét nên chỉ Login Acc F1 thôi , hôm qua ra quán ko thấy vào đc JSS nên đã dùng HSS fake IP sang mỹ để vào rút tiền từ Acc chủ là 50$ ( Acc JSS chủ của mình hết Pos nhận lãi )

sáng nay ko thấy mail báo về là tiền đã rút thành công nên mình biết có chuyện lấy 1 máy tính khác IP khác Login vào và thấy $ của mình bị chữ Pending :((

Ps : tiền Ref mình nhận đc vẫn rút đều ko sao cả mà sao b.giờ nó lại Pending $ của mình , chắc ca này khó đẻ quá đó là nhận tiền ref F1 rút về Pending b.giờ làm sao đây hả các bạn ?

Xin chỉ giáo với hu hu :((

Cheater cheater Cheater cheater Cheater cheater Cheater cheater Cheater cheater Cheater cheater

nhận tiền ref chứ ko cheat gì hết nếu tính ra ăn F1 cũng ko đúng nhưng mà ko sai vì 80% ai cũng chơi F1 là cái chắc

Upvote 0
Mình chưa bị zậy bao giờ. vẫn rút tiền F1 về bình thường. F1 không ai cheat cả ;))

Upvote 0
b.giờ phải làm thế nào đây nhỉ các Pro JSS cái vấn đề chính đấy là mình rút tiền ref JSS chứ ko phải rửa tiền

mà bác nào đã fake IP sang mỹ để rút mà tiền về chưa ?

Upvote 0
Chào các Pro JSS , hiện tại mình đang gặp rắc rối với 1 tài khoản JSS của mình như sau mong các bạn dúp với

mình chơi 2 Acc F1 và Acc chủ

hôm nọ gom đc 500$ từ F1 và mua Pos => Acc chủ nhận đc 50$

mình chơi ở quán nét nên chỉ Login Acc F1 thôi , hôm qua ra quán ko thấy vào đc JSS nên đã dùng HSS fake IP sang mỹ để vào rút tiền từ Acc chủ là 50$ ( Acc JSS chủ của mình hết Pos nhận lãi )

sáng nay ko thấy mail báo về là tiền đã rút thành công nên mình biết có chuyện lấy 1 máy tính khác IP khác Login vào và thấy $ của mình bị chữ Pending :((

Ps : tiền Ref mình nhận đc vẫn rút đều ko sao cả mà sao b.giờ nó lại Pending $ của mình , chắc ca này khó đẻ quá đó là nhận tiền ref F1 rút về Pending b.giờ làm sao đây hả các bạn ?

Xin chỉ giáo với hu hu :((
xin chia buồn cùng bác,rút tiền đúng lúc rối ren nhất thì bị pending là phải,gửi ticket và chờ đúng 30 ngày sau đi bác,em bị rồi :m131:

Upvote 0
xin chia buồn cùng bác,rút tiền đúng lúc rối ren nhất thì bị pending là phải,gửi ticket và chờ đúng 30 ngày sau đi bác,em bị rồi :m131:

sau 30 ngày tiền về với Acc hay LR vậy ? Cho tớ xin cái Ticket dạng như thế nào cái , mịa kiếp JSS 64$ của tôi JSS nó dam 30 ngày hu hu

Upvote 0
theo kinh nghiem của em thì em thường rút 1 lúc 4 acc tren cùng 1 IP,khi acc nào rút mà ko thấy mail báo being process là acc kia stop,ko rut nữa.1 IP em dang ký 4-5 acc ko thành vấn đề,ko cần phải fake IP gì cả.pos acc chính dù hết hạn,vẫn rút hoa hồng binh thường!! tot nhất là lúc nào thấy web bất ổn thì đừng bao giờ rút là tốt nhất :m131: vì JSS nó có 1 phần mềm lọc request,chỉ cần nó nghi ngờ rửa tiền,hoặc IP lạ vào rút là ngay lập tức pending,khi đó support có việc làm :m021:,ko thì bày ra support làm giề :m131:

Upvote 0

sau 30 ngày tiền về với Acc hay LR vậy ? Cho tớ xin cái Ticket dạng như thế nào cái , mịa kiếp JSS 64$ của tôi JSS nó dam 30 ngày hu hu
Có chơi có` chịu đi Pa, mở ticket rồi ngồi đốt nhang niệm thần chú cầu mong nó pay cho....

Upvote 0
ừ thì xin cậu cái văn gửi ticket cho chúng nó như thế nào ?

cai đó thì dễ thôi,ticket càng đơn giản càng tốt

Dir Sir
My jss withdraw has just pending for 3 days.
I dont know why because I have recieve many time from JSS but now it's pending
please help me
My ID..................
My email.................
Pending date :
thank you very much

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920