Other Pelecoin - Hưỡng dẫn đăng ký nhận coin và lấy code ccex cho anh em

Không bán phân lợn đc nữa hả các bác, mình bán từ 5 rưỡi mà giờ vẫn còn nguyên :eek::eek:

Làm sao để nhập very code đây bạn ?
Mình chưa kịp nhập nó đã nhảy rồi @@

Tình hình là không hiểu cái này chiến sao T__T mình send vô cái kia 125 PLCN rồi cho cái code nhập vô trang c-cex rồi. Nhưng mà chả biết làm gì nữa :v Có ai hướng dẫn tiếp đc không.
P/s: mà vô trang c-cex không biết cái 125 PLCN của mình nó nằm ở đâu

Tình hình là không hiểu cái này chiến sao T__T mình send vô cái kia 125 PLCN rồi cho cái code nhập vô trang c-cex rồi. Nhưng mà chả biết làm gì nữa :v Có ai hướng dẫn tiếp đc không.
Bạn phải gửi cho admin cái 125PLCN đó, rồi admin sẽ đưa bạn key, bạn vào ballance để redeem key đó thành PLCN trên c-sex và rồi có thể bán :D

Bạn ơi cho mình hỏi, sao mình chưa mới copy cái mã very trong mail mà tool đã tự nhảy sang trang mới rồi, chưa kịp very T_T

Thì bác muốn bán thì điền số lượng vào .Ngay dưới mục bán sẽ hiện số lượng bằng font chữ hơi bé hơi khó nhìn chút thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,872
172,948
Latest member
Trieusenh

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom