Other Pelecoin - Hưỡng dẫn đăng ký nhận coin và lấy code ccex cho anh em

đâu có đâu bác , em gõ captcha sáng giờ đấy :D
hahaha thôi bác đừng chối bác ạ m 1tr captcha thì bác thuê dịch vụ rồi , cho e ăn với chứ sao bác lại ăn 1 mình vậy

ăn 1 mình và đã ăn ban rồi =))
còn nhiều thằng khác mà bác để em ngâm cứu vụ api của captcha rồi code chung với tool :) , bác cho e học hỏi cái nào

Cái auto làm sao sử dụng thế bạn :(
Mình cho lên host nó toàn bảo warning gì gì ấy

sao tool mà toàn ref của bạn vậy thớt. sửa chổ nào đây
tool đó là tool mình làm ra bạn thớt chơi lạ quá lấy code rồi sữa lại link ref mình là bạn thớt , chưa hỏi mình ý kiến gì cả , mình rất tôn trọng b vì b có nhiều site khá hay , bạn muốn mình có thể làm riêng tool để bạn tự điền ref vì có công giới thiệu

tool đó là tool mình làm ra bạn thớt chơi lạ quá lấy code rồi sữa lại link ref mình là bạn thớt , chưa hỏi mình ý kiến gì cả , mình rất tôn trọng b vì b có nhiều site khá hay , bạn muốn mình có thể làm riêng tool để bạn tự điền ref vì có công giới thiệu
ukm vậy bạn làm riêng tool điền ref đi mình sẽ up lại phần của bạn lên

Tool làm sao sử dụng thế cậu :(

thì bác sửa thành ref của bác rồi còn gì nữa mà mình làm

MÌnh để link ref đó làm luôn! coi như công bạn làm tool :D

MÌnh để link ref đó làm luôn! coi như công bạn làm tool :D
thanks b nhé , mình đang làm autover email , hỗ trợ hết mình nên mấy bác giúp e kiếm cái ref nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,358
170,484
Latest member
xoilaceurottonli

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom