• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Other Pelecoin - Hưỡng dẫn đăng ký nhận coin và lấy code ccex cho anh em

tính ra rate 15 satoshi thì 100 nick được 0.00228 btc ( ko nhớ rõ lắm ) , 200đ / mail ko có tut thì mệt à nha :D lười chiến quá

1btc=500$
1$=20.6k
===> 0.00228btc=?
1,15596$

p/s: tách key veri từ mail google ra nhé :D
https://www.mediafire.com/?zf0p6eb9o0kn5qc
Đọc readme.txt để xem hướng dẫn

auto captcha chữ hay số thế bạn, chữ thì chịu

Cái đấy là việc của google, bạn chỉ phải hấp diêm cái reg, rồi tách key kia ra send cho mình kèm theo id của bạn để mình cho auto gửi trả. mình ăn % từ veri + send. làm k :D

1,15596$

p/s: tách key veri từ mail google ra nhé :D
https://www.mediafire.com/?zf0p6eb9o0kn5qc
Đọc readme.txt để xem hướng dẫn

Cái đấy là việc của google, bạn chỉ phải hấp diêm cái reg, rồi tách key kia ra send cho mình kèm theo id của bạn để mình cho auto gửi trả. mình ăn % từ veri + send. làm k :D
cái auto reg chuyển từ IE sang chrome dc ko bạn nhỉ

cái auto reg chuyển từ IE sang chrome dc ko bạn nhỉ
Autoreg của mình k quy định trình duyệt, còn nếu làm ie thì mình đảm bảo chỉ phải nhìn captcha như gõ captcha tool luôn, vấn đề mình xài ie11 đết dùng được, chỉ áp dụng ie thấp hơn nên k làm :D

Ai cho tớ send auto với.thank

cần auto very mail ,mình có khả năng làm 2k nick/ giờ ai hợp tác đc thì ib

Nhận veri mail + send Phân lợn công nghiệp trả lại gia chủ :D
Giá cả thương lượng :D
//
Công việc của bạn chỉ là reg reg và reg (hỗ trợ code tối ưu việc reg) và nhận mail copy + paste rồi lại có tool lo. Việc còn lại chỉ là gửi file text dữ liệu cho mình và reg tiếp đợi $ về nick thôi :D
Not Scam, ăn hưởng theo % thỏa thuận đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mình hợp tác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back