Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn kiếm tiền hoàn chỉnh nhất

Status
Not open for further replies.
Bác nào pro có thể chỉ mình cách lập nhiều acc fb nhanh được không :D, hay là phải reg từng acc như thường

Ai giúp mình chơi bằng bluestack vơi ạ. Lúc nào đawng nhập nó cứ báo fail hoài. Trong khi đó đã log in fb rồi. Mong mọi người hướng dẫn cụ thể giúp với ạ. Kèm theo code giới thiệu để mình ref, coi như hậu tạ ạ. Cám ơn mọi ngưới

tình hình là chưa nhận dc tiền các bác ạ :( 2 bữa trc rút 10$ ngon lành bữa nay chiến nguyên ngày đc 100k pts rút mà tiền giờ chưa thấy về :( huhu, em thề là em ko cheat.

tình hình là chưa nhận dc tiền các bác ạ :( 2 bữa trc rút 10$ ngon lành bữa nay chiến nguyên ngày đc 100k pts rút mà tiền giờ chưa thấy về :( huhu, em thề là em ko cheat.
Bác chơi kiểu gì đc 100k point một ngày. E đc có 1-2k thôi. Bác trúng 777 hả

Người ta peko minh, mình phải peko lại mất 1 lươt
. 1 ngày 24 lượt, công reset khi gửi tn là 34 lượt peko. Có cách nào thêm peko ko bạn?

Phanbanhut ơi. Giúp mình tut với tool với. Xin mãi mà không ai cho hết :(
Ref xong bạn Lâm cũng chả gửi cho.
:)) lúc nó chưa update bản 2.2 thì còn xài tool spam chat được (treo 1h cũng được khoảng 70 người peko), giờ thì hết được rồi, một ngày có vài cái peko thôi :)) dự là số người chơi sẽ giảm nghiêm trọng nếu nó vẫn giữ bản update này.
p/s: nếu bạn chưa chơi Cashpirate thì chơi thử đi, làm ref mình hướng dẫn cho cách kiếm 1 ngày 2.5$ :))
code ref mình đây: MWQKRE

:)) lúc nó chưa update bản 2.2 thì còn xài tool spam chat được (treo 1h cũng được khoảng 70 người peko), giờ thì hết được rồi, một ngày có vài cái peko thôi :)) dự là số người chơi sẽ giảm nghiêm trọng nếu nó vẫn giữ bản update này.
p/s: nếu bạn chưa chơi Cashpirate thì chơi thử đi, làm ref mình hướng dẫn cho cách kiếm 1 ngày 2.5$ :))
code ref mình đây: MWQKRE
Cashprirate choi tren BS dc ko cau?

Sau một tuần chờ đợi trong hy vọng thì sáng nay đã được pay 1 trong 3 cái yêu cầu thanh toán nha anh em, còn 2 cái đang chờ pay nữa :))

nó pay mình rùi vui quá :))
nhưng giờ nó up 2.2 rùi ko spam chat đc -> ngày đc 10$ chết liền, trừ khi có auto scramble match.
có ai bít smartphone nào chiến đc app mà rẻ nhất chỉ mình vowisii, định đầu tư 1 cái mà chiến.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,910
172,995
Latest member
w88actor

Most viewed of week

Most discussed of week