Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn kiếm tiền hoàn chỉnh nhất

Status
Not open for further replies.
Bác chơi acc mới đến lúc rút sử dụng PayPal cũ có sao không?
mình dùng pp cũ và đã bị block acc =))
mới restore lại máy và chơi acc khác :)) rút kinh nghiệm 1 paypal chỉ đc rút 1 tài khoản thôi!

mình dùng pp cũ và đã bị block acc =))
mới restore lại máy và chơi acc khác :)) rút kinh nghiệm 1 paypal chỉ đc rút 1 tài khoản thôi!
Thông báo mới nhé: Peko can be played in the US Singapore Canada australia Taiwan and UK.....If playing in a country other than those listed u can't redeem point...
Không biết ai còn rút đc không...

rút cái này có cần phải xài PP US ko mấy bác? mình chỉ có PP VN(còn chơi = IP SSH us), hay rút theo kiểu add mail dc ko ta? nghĩa là rút vào mail chưa có acc PP ấy!!

rút cái này có cần phải xài PP US ko mấy bác? mình chỉ có PP VN(còn chơi = IP SSH us), hay rút theo kiểu add mail dc ko ta? nghĩa là rút vào mail chưa có acc PP ấy!!
Mình gà k hiểu đc Mail chưa có acc paypal là sao vậy...Có phải là acc mail bình thường đúng không bạn..Khi mình add mail đó vào PayPal thì tiền sẽ tự động chuyển vào PayPal à...

Mình gà k hiểu đc Mail chưa có acc paypal là sao vậy...Có phải là acc mail bình thường đúng không bạn..Khi mình add mail đó vào PayPal thì tiền sẽ tự động chuyển vào PayPal à...
uhm, appcasher mình toàn làm vậy :)

bác nào có web nhận SMS us free share e với hay TUT reg cũng dc, dính cái gmail bắt veri phone :(

Nhưng Peko muốn rút $ nó bắt phải đăng nhập pass paypal bạn ơi!
oh! là sao? nhỡ nó chôm acc mình lun sao ta, mà sao phải nhập pass, nó ko send tiền về à? vậy rút = pp VN dc ko? hay mail dky là gì sẽ send vào mail đó:(

Thông báo mới nhé: Peko can be played in the US Singapore Canada australia Taiwan and UK.....If playing in a country other than those listed u can't redeem point...
Không biết ai còn rút đc không...
vẫn rút bình thường mà

Mình đăng nhập tk pp vào,nó ko chôm đâu,pp tớ nhận tiền peko đặt lệnh rút chiều nay có tiền rồi
cậu trả lời câu này dùm mình vs "vậy rút = pp VN dc ko? hay mail dky là gì sẽ send vào mail đó" :)

Bác nào mua facebook để cheat invite không,em reg xong bán cho, 0.3PM(WMZ)/acc :D
ngon thế, 10acc bác được 3$ rùi:)

Ps: ai thuê reg fb giùm ko, e lấy rẻ 0.2WMZ(PM)/acc thui, fb us hết:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week