Tutorial [PEKO] - Hướng dẫn kiếm tiền hoàn chỉnh nhất

Status
Not open for further replies.
Mình ko có máy android nhưng mà mượn máy bạn bè thì ko thấy mục mission bên menu nên android ko cheat đc kiểu đó :D
Cậu còn rút đc instant ko? Vừa ref ủng hộ cậu acc. Rút đc 10phut rồi chưa thấy về. Mà nó bắt đangw nhập bằng pp chỉ lo mất acc hoặc limit thui

sao mình mới cài đặt vào peko nó toàn hiện ra cái thanh như thông báo nhưng ko có chữ gì,và ko thao tác được gì nữa :(

Cậu còn rút đc instant ko? Vừa ref ủng hộ cậu acc. Rút đc 10phut rồi chưa thấy về. Mà nó bắt đangw nhập bằng pp chỉ lo mất acc hoặc limit thui
Nhom' ban. minh` o nuoc' ngoai pon n rut' tien ve ngay lap tuc nhe'...Con minh thi vua bi Block acc xong do cheat ref qua' nhieu...May la minh` cung~ rut' tien roi.....Bayh dag restore ip roi chien tiep'...

hôm nay mình chưa rút mà hôm qua hôm kia và mấy hôm trước thì instant đó cậu :)
sao mình mới cài đặt vào peko nó toàn hiện ra cái thanh như thông báo nhưng ko có chữ gì,và ko thao tác được gì nữa :(
máy cậu đã bị nó locked rồi
Acc moi khi redeem Bac' co dung acc paypal cu~ k
mình dùng acc mới :D chưa thử acc cũ! cậu thử xem đc ko :p

hôm nay mình chưa rút mà hôm qua hôm kia và mấy hôm trước thì instant đó cậu :)

máy cậu đã bị nó locked rồi

mình dùng acc mới :D chưa thử acc cũ! cậu thử xem đc ko :p
Vừa mình rút tiền xong.....Out game 1 tiếng sau vào lại Block luôn..Không biết mình có nhận đc $ k nhỉ:(:(:(:(

Vừa mình rút tiền xong.....Out game 1 tiếng sau vào lại Block luôn..Không biết mình có nhận đc $ k nhỉ:(:(:(:(
lần sau cậu mà muốn rút evef cùng 1 acc paypal thì vào paypal => profile => my setting => website i have logined => tíck vào peko rồi remove nó đi

lần sau cậu mà muốn rút evef cùng 1 acc paypal thì vào paypal => profile => my setting => website i have logined => tíck vào peko rồi remove nó đi
minh` rut acc nay la moi' + Verify...Acc trc la unverify

tiền về đều và instant nhé :D

Khong hieu? sao so' minh no the' nao ma tien eo' baoh ve ngay nhi?..............Co' le~ k co duyen voi e Peko.. :(

"Điều quan trọng là acc mới thì phải có ref thì mới có points nhé "
Giai thích dùm mình khúc này với

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,001
173,062
Latest member
Koora

Most viewed of week