pc đang dùng bị mất điện sau đó chạy rất chậm ai giúp em khắc phục với ạ

Thử như bạn kia nói đi. Tháo pin cmos ra. Lắp lại. kiểm tra lại dung lượng ram xem. Sợ mất điện đột ngột nó cháy bớt ram thì bỏ mẹ. Nếu ram Ok. Ghost lại cho nhanh.

Xem máy có bộ ghost nào ko. Ko vào ghostviet kiếm bộ ghost all main mà xả cho nhanh. H ai còn cài win nữa

Rút cầu giao điện 1 lần nữa xem sao :p

lấy búa đi bác , nhanh gọn nhẹ

Nó bị sock điện lỗi phần mềm chứ có hư phần cứng đâu mà phải tháo máy. Theo tui nghĩ cài lại win là ok

Nó bị sock điện lỗi phần mềm chứ có hư phần cứng đâu mà phải tháo máy. Theo tui nghĩ cài lại win là ok
mình chưa nghe sốc điện bị lỗi phần mềm. sốc điện hư hdd và main thì có nghe rồi. Thớt cứ ghóst lại là chắc ăn, vẫn chậm thì là hư phần cứng thế thôi

mình chưa nghe sốc điện bị lỗi phần mềm. sốc điện hư hdd và main thì có nghe rồi. Thớt cứ ghóst lại là chắc ăn, vẫn chậm thì là hư phần cứng thế thôi
chắc nó mất dư liệu nên chưa cập nhật dc nên vậy bây gio thì ổn rồi

Vâng nó ko hư mà nó dập dập mớ phần mềm vì HDD đang load. Main thì từ hồi giờ chưa thấy bị hư do ngắt điện đột ngột. Mấy cái quay quay thì hư hoài ấy mà

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back