Referrer [paywweb] get 0.1$ cho 4 ngƯỜi ĐẦu tiên get bonus hàng ngày

giapkk

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Vừa có thông tin mới về vụ “A Click A Day” vào ngày 20.06.2011
“A Click A Day” action ending soon!

Only 10 days left for our exciting campaign which gives you the opportunity to open secure and reliable offshore bank account for free! Hurry up, you still can get $0.5 a click every day.
The offer will expire at 30/6/2011.
"Chỉ còn lại 10 ngày cho chiến dịch thú vị của chúng tôi để mang đến cho bạn cơ hội để mở tài khoản ngân hàng an toàn và đáng tin cậy ở nước ngoài miễn phí! Nhanh lên, bạn vẫn có thể nhận được $ 0,5 một nhấp chuột mỗi ngày.
Việc cung cấp sẽ hết hạn vào 30/6/2011."

Thế nên mình nhờ mọi ng đây, ai get bonus trên http://giapkk.blogspot.com/2011/04/i-luv-payweb.html của mình sẽ đc nhận 0.1$ với 4 người get bonus đầu tiên. Mọi người cũng biết đang trong thời kỳ khó khăn mà, mình là girl và cũng mới kiếm đc có 1 chút từ PTU thôi nên mọi ng cố gắng giúp đỡ nhé.
Mình cũng chỉ thực hiện đợt khủến mại này trong vòng 1 tuần kể từ ngày mai thôi nhé (tức là từ 23/06 đến 30/06)
Mọi ng get thì để lại thông tin và thời gian get cho mình nhé. Rất mong mọi ng giúp đỡ để mình sớm đạt 200 - 220 bonus trong 1 tuần này thôi. Mọi ng hãy cố giúp mình, chỉ cần mỗi ng get hộ mình 1 lần thôi ạh :binhsua44::binhsua20:

*** mẹ thấy cái box này view cao nên nhắm mắt post bừa gọi là được chăng hay chớ có người đọc được thì get

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:14 AM ----------

Tự nhận là girl kìa..............

*** tin là girl mà girl thì kệ girl, cộng đồng mạng bình đẳng post sai box cũng chém

mình là girl nè các bạn ;))
trông giống như thú nhận, girl hay boy thì đã MMO thì có biết mặt nhau đâu mà phải nói ra nhỉ đúng thật là :m146:

Tôi bắt đầu thấy khó chịu với cái kiểu post sai box này rùi đó.Các bạn không thể tìm hiểu kĩ từng mục trong forum trước khi post ak`:binhsua137:

Announcements

Forum statistics

Threads
419,885
171,931
Latest member
tienlachiha
Back
Top Bottom