Help Paypal yêu cầu xác minh

trongnhantv

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chào các bạn, mình hay nhập hàng từ US về để bán và dropship trên ebay. Vì hay thanh toán qua paypal, một số seller đòi mình chuyển tiền dưới dạng Friend and Family bằng USD nên mình mua paypal balance từ các bạn viêt nam và gởi cho họ. Sau một thời gian với nhiều giao dịch, mình găp yêu cầu phải xác minh địa chỉ. Cho hỏi là sau khi xác minh xong, mình có nên dùng Paypal này để giao dịch tiếp hay không. Cám ơn cả nhà

"You have reached a usage threshold that requires us to confirm your identity as account owner. PayPal needs to do this to comply with regulatory requirements. To prevent any account limitations, please confirm your identity at dashboard""

sài đi bạn,để lần sau nó ko hỏi nữa ,chứ lập acc mới cung gd kiểu này nó cũng sẽ hỏi thôi.

sài đi bạn,để lần sau nó ko hỏi nữa ,chứ lập acc mới cung gd kiểu này nó cũng sẽ hỏi thôi.
có cách nào lúc with tiền mà xem dc name with k bạn ơi,xem để biết theo name acc hay name business(nếu acc up lên business vì name acc và name business khác nhau).thank

Acc mình bị limit 2 lần, 1 lần là xác thực thông tin, 1 lần là xác thực giao dịch (phải scan cả hóa đơn VAT, cung cấp tracking number, thông tin đăng ký kinh doanh, nhà cung cấp sản phẩm, ...). Giờ vẫn đang xài bình thường.

Nó không để gì hết, nhưng khi mình gọi lên thì nó báo là close rồi. Giờ có cách nào xài Paypal tiếp không nhỉ. Tạo account khác chẳng hạn.

Xem xong đóng luôn. Giờ nếu mình muốn tạo account mới thì phải lưu ý những gì các bạn, để nó không phát hiện

mail nó hỏi xem lỡ nó đòi ver tiếp thì đưa.

Nó không để gì hết, nhưng khi mình gọi lên thì nó báo là close rồi. Giờ có cách nào xài Paypal tiếp không nhỉ. Tạo account khác chẳng hạn.
Dùng CmT vợ con em trai em gái tạo thêm thôi bạn :D Trường hợp của bạn chắc nó nghi rửa tiền nên close account, cách khắc phục chắc là lúc nhận/gửi nên qua services hạn chế qua Friend thôi.

Chào các bạn, mình hay nhập hàng từ US về để bán và dropship trên ebay. Vì hay thanh toán qua paypal, một số seller đòi mình chuyển tiền dưới dạng Friend and Family bằng USD nên mình mua paypal balance từ các bạn viêt nam và gởi cho họ. Sau một thời gian với nhiều giao dịch, mình găp yêu cầu phải xác minh địa chỉ. Cho hỏi là sau khi xác minh xong, mình có nên dùng Paypal này để giao dịch tiếp hay không. Cám ơn cả nhà

"You have reached a usage threshold that requires us to confirm your identity as account owner. PayPal needs to do this to comply with regulatory requirements. To prevent any account limitations, please confirm your identity at dashboard""
chắc chưa ver được , mail hỏi họ cần ver lại bước nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back
Top Bottom