Request paypal with acb có bị hold ko ???

Reactions
475
MR
0.000
Chat with me via Skype
các bác cho hỏi rút kiểu xxx là kiểu gì?
Thêm mã chi nhánh sau Swiftcode. Dùng cho trường hợp 2 acc muốn rút về cùng 1 bank

poorly

Junior
Reactions
43
MR
0.000
Close ===> Hnay có câu trả lời từ ACB . Rút xxx về VN nếu người dễ họ cho qua còn khó thì trả lại về pp . Và mình đã được cảnh báo và return lại pp rồi . Các pác đi sau lưu ý

Reactions
4
MR
0.000
Close ===> Hnay có câu trả lời từ ACB . Rút xxx về VN nếu người dễ họ cho qua còn khó thì trả lại về pp . Và mình đã được cảnh báo và return lại pp rồi . Các pác đi sau lưu ý
Bạn lên chi nhánh acb họ chỉ tl vậy thôi à? Vậy có in giao dịch cho nó xem ko? Nó có nói j ko?

foreversmil

Junior
Reactions
16
MR
0.004
Tình hình mình có rút về hơn 500 từ ngày 28 đã báo complete nhưng đến jo chưa thấy lúa về , nhưng acc khác rút ngày 17 thì đã về cách đây 3 hôm rồi .

===> ACB có khi nào hold ko ??? Mình rút theo dạng xxx
:D
mình with 3 năm nay rồi, kinh nghiệm của mình là with mất 4 ngày về tới vn trừ thứ7, cn, vậy nếu cả thứ 7, cn là 6 ngày bạn nhé, hoặc pp complete rồi limit sẽ về nhanh hơn(sau 1 ngày complete), còn trường hợp của bạn trắc là sai thông tin bank rồi nhé hì

hoanglongsg92

Senior
Reactions
225
MR
0.000
Chat with me via Skype
đã nói rồi dạng wifecode ảo thì rút ít thôi vẫn ok, đảm bảo vs bác rút tầm dưới 300 là về rất ngọt vì bác rút quá nhiều
p/s chủ thớt chơi gì mà tuần nào cũng with mấy con trên 500 nhỉ ?

hoangclcc

Senior
Reactions
235
MR
0.000
đã nói rồi dạng wifecode ảo thì rút ít thôi vẫn ok, đảm bảo vs bác rút tầm dưới 300 là về rất ngọt vì bác rút quá nhiều
p/s chủ thớt chơi gì mà tuần nào cũng with mấy con trên 500 nhỉ ?
bác nhận fake hoá đơn điện nước xác minh địa chỉ à, có fake hoá đơn điện ver payza không bác :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,953
176,421
Latest member
35live

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week