Paypal tự động gia hạn account Premium

YeahIWin

Hero
Verified
Reactions
1,486
MR
1.009
Insuree Balance
0

Cho mình hỏi là, mình quên tắt cái Subscription, nên qua tháng mới, Paypal nó tự gia hạn.
Giờ có cách nào cancel lấy lại tiền ko các bạn? :confused:

vào pp huỷ cái tự động thanh toán đi. google . cái này trc m làm rồi mà quên, cũng tìm trên mạng thôi
còn tiền kia thì mở dis đòi lại.

Bạn nói nó Refund trước đi, như vậy sẽ ổn. Nguyên tắc là luôn luôn phải giải quyết bất đồng với nhau trước khi dùng công cụ Dispute/Claim của PP.

Khi nó không chịu refund thì lúc này mới Dispute, hơi tí mà Dispute thì cả PP nó cũng ghét nữa là.

Dis được mới sợ. cái này nó tự động, trước khi pay off nó có thông báo rõ ràng và bạn ấy đã chấp nhận. Phải thương lượng thôi

Bạn nói nó Refund trước đi, như vậy sẽ ổn. Nguyên tắc là luôn luôn phải giải quyết bất đồng với nhau trước khi dùng công cụ Dispute/Claim của PP.

Khi nó không chịu refund thì lúc này mới Dispute, hơi tí mà Dispute thì cả PP nó cũng ghét nữa là.

Dis được mới sợ. cái này nó tự động, trước khi pay off nó có thông báo rõ ràng và bạn ấy đã chấp nhận. Phải thương lượng thôi
Nhìn cái hình ở #1, khung màu xanh nhạt. Có đọc cái dòng "You can report...Click here to resolve" không? Có hiểu cái dòng đó muốn nói gì không?

Bớt phát biểu tào lao dùm. Cảm ơn.

có gì phải hằn học với nhau thế?

Nhìn cái hình ở #1, khung màu xanh nhạt. Có đọc cái dòng "You can report...Click here to resolve" không? Có hiểu cái dòng đó muốn nói gì không?

Bớt phát biểu tào lao dùm. Cảm ơn.

khi thanh toán site nó đã tự động để chế độ tự renew, vào tăt đi là xong.

Sup tự thanh toán như Sup trong youtube ấy mà! hủy là được :D

Sac, mình gửi mail support thì nó.. im im luôn. Chắc chơi xấu nuốt 20$ luôn rồi. Hic

Cái này không đòi được đâu nhé, trước khi cậu đăng ký nó đã có nói rõ rồi, nó như là một dạng hợp đồng mà bạn đã ký kết với bên kia! Nếu như chưa bị trừ tiền thì bác vào cancel cho nó về chế độ inactive là được! Chứ còn nó đã trừ tiền thì có thể mail cho nó để thương lượng chứ mà đơn phương Dispute/Claim thì xin lỗi không bao giờ lấy lại được đâu!

Trường hợp này bạn Distupe 99% không lấy được tiền vớ vẩn còn ăn gậy lại. Nguyên do lúc thanh toán bạn đã đồng ý (hoặc theo cách nào đó Seller cố tình hướng bạn phải Subscription Invoice thanh toán này) Subscription mà bạn không biết. Trước hết Cancel Subscription đi sau đó email đòi tiền nó, không được phải chịu thôi chứ đừng dại mà Claim.

Cách hủy nếu chưa biết: http://visaonho.com/kien-thuc/huy-tu-dong-thanh-toan-trong-paypal-com-1834.html

Giao diện mới không mò ra được thì chuyển về Classic nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week