Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

giờ này vẫn chưa nhận đc tiền trong VCB, em rút và complete từ 2/2.
Vậy là khi nào qua tết VCB nó làm việc lại thì em mới nhận đc tiền à các bác ? :(
em chưa gọi hỏi bọn ngân hàng, acc paypal thì là Premier

Vậy là khi nào qua tết VCB nó làm việc lại thì em mới nhận đc tiền à các bác ? :(
tết ai làm đâu mà nhận @@ . Mùng 8 bắt đầu nhé :rolleyes: . Mình còn 1 đống mà còn đang đợi mùng 8 Bank nó làm mới rút

tết ai làm đâu mà nhận @@ . Mùng 8 bắt đầu nhé :rolleyes: . Mình còn 1 đống mà còn đang đợi mùng 8 Bank nó làm mới rút

Vậy thì giờ rút trong paypal rồi 2,3 ngày tiền chuyển về ngân hàng,rồi ngân hàng chuyển về trong tài khoản không được à bạn :)

Vậy thì giờ rút trong paypal rồi 2,3 ngày tiền chuyển về ngân hàng,rồi ngân hàng chuyển về trong tài khoản không được à bạn :)
các bác cho e hỏi bữa nay PP rút rate về ngân hàng là bao nhiêu vậy ?

mình nghỉ chứ họ có nghỉ đâu bạn?
PP singapore nó cũng nghỉ thì phải :D
ở mềnh rút thì bên sing nó trả, ko phải bên US đâu

của mấy b chắc bên bank nó mượn tạm thưởng Tết cho nhân viên rầu :p

của mấy b chắc bên bank nó mượn tạm thưởng Tết cho nhân viên rầu :p
mình nghỉ chứ họ có nghỉ đâu bạn?
các bác cho e hỏi acc premier h rút tầm bao nhiêu tiếng thì acc từ pending chuyến sang trạng thái compled, có 1 acc rút mà qua 24h vẫn pending, rút từ trưa hôm qua đến h vẫn pending

có ai bị như e không ?
:(:(:(

các bác cho e hỏi acc premier h rút tầm bao nhiêu tiếng thì acc từ pending chuyến sang trạng thái compled, có 1 acc rút mà qua 24h vẫn pending, rút từ trưa hôm qua đến h vẫn pending

có ai bị như e không ?
của mình business rút đúng 48h sau nó mới complete

có ai bị như e không ?
mình acc Pre, sau nửa tiéng đòng hồ đã complet

Các bác giúp em với. Hôm nay e gọi cho VCB rồi, họ bảo là do em sai STK nên bên trung gian giữa paypal và VCB nó k trả tiền cho em và đang định trả số tiền đó lại cho paypal.
Tại đây là lần đầu em dùng visa của VCB nên em cứ điền cả số thẻ ghi trên thẻ vísa vào paypal và rút về thông qua thẻ đó, thẻ mà (4283....(12 số nữa)..) đấy ạ.
Như trước kia em dùng của ACB thì không sao. Vậy nên hôm nay VCB mới bảo em là phải rút về số tài khoản của mình, tức là số tài khoản thẻ ATM thông thường của mình (số 0351...) ý.
Vậy các bác cho em hỏi, setting cái số tài khoản ATM thường của mình trong paypal như nào ?
Các bác setting thế nào mà vẫn rút về bình thường thế ạ ?
Em cảm ơn !

Các bác giúp em với. Hôm nay e gọi cho VCB rồi, họ bảo là do em sai STK nên bên trung gian giữa paypal và VCB nó k trả tiền cho em và đang định trả số tiền đó lại cho paypal.
Tại đây là lần đầu em dùng visa của VCB nên em cứ điền cả số thẻ ghi trên thẻ vísa vào paypal và rút về thông qua thẻ đó, thẻ mà (4283....(12 số nữa)..) đấy ạ.
Như trước kia em dùng của ACB thì không sao. Vậy nên hôm nay VCB mới bảo em là phải rút về số tài khoản của mình, tức là số tài khoản thẻ ATM thông thường của mình (số 0351...) ý.
Vậy các bác cho em hỏi, setting cái số tài khoản ATM thường của mình trong paypal như nào ?
Các bác setting thế nào mà vẫn rút về bình thường thế ạ ?
Em cảm ơn !
bác xem cụ thể ở đêy nhoé: https://iworkmmo.wordpress.com/p1/p15/
Em nhớ mang máng là có bác nào trên này nói là điền số thẻ Visa cũng đc... nhưng mà để cho chăc chắn thì bác làm theo hướng dẫn trên. Chỉ riêng trường hợp thẻ của ACB thì mới chắc chắn là điền số thẻ Visa thì tiền vẫn về

Thấy cái mail trả lời của bác là thấy tiền còn bị hold lâu lắm...
của bác đã về hay refull lại chưa bác của em mail y trang như bác 20 ngày rồi tiền chừa về chưa có mail báo hoàn thành :(

của bác đã về hay refull lại chưa bác của em mail y trang như bác 20 ngày rồi tiền chừa về chưa có mail báo hoàn thành :(

Của mình rút Paypal sau khi refund rồi nâng cấp lên Premier rút là về từ lâu rồi nhé bạn. Về trước Tết luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,442
Latest member
hoanganh11111991

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom