Help Paypal rút tiền từ 8/1 chưa hoàn thành

Mình 8 ngày pending đã cancel tiền lại rùi, tết này mượn tiền tiêu tết vậy

compect r thì mấy ngày xiền về tk v (VCB), nói 2-4 day k biết trc tết k đây, hazi

wow... cái topic này xôm wá!!! Cho iem góp vui... :D Tài khản thẻ Đa năng Đông Á, chưa đầy 2 ngày tiền về - Có lẽ là nhanh nhất ở đây nhề :p
Em đặt lệnh with 5h20 chiều tối hum Thứ 3 (2/2), PP báo complete trong vóng nửa tiếng: nhận đc mail confirm ngay
Lúc nãy cách đây khoảng nửa tiếng log vào iBanking còn chưa thấy có gì, vừa xong cách 5 phút vào lại thì thấy đã có tiền :rolleyes:

TIỀN MỚI VỀ TÀI KHOẢN ACB CỦA MÌNH CÁCH ĐÂY 20'. Thank God you're here :( :( :(...Bạn thử check lại tài khoản ngân hàng bạn thử xem. Mình mong bạn sớm về. Hix.. hix.. vậy là cuối cùng cũng đã có 1 cái TẾT ấm áp :)
Mình về cùng ngày thứ 4.

xèn đã về, ..

Xèng đã về hú hú

Giờ này là xem như qua tết nhận lì xì rồi
đệch, hay là tại acc của em ít giao dịch nhỉ, lần mua $ vào paypal gần nhất cách đây hơn 1 tháng. Còn lần rút gần nhất cách đây hơn 1 năm. Lần này rút có hơn trăm $ thôi mà.
Nhớ ngày xưa rút cũng chỉ 3 4 ngày là cùng thôi mà. Không biết có phải tại lâu k giao dịch nên nó delay thế phải k các bác ?
ngày xưa rút về ACB, bây giờ về VCB.
Trên paypal thì báo:
Feb 2, 2016 Wire Transfer To Bank Account Completed ... -2,xxx,xxx VND

Related Transactions
Date Type Status Details Amount
Feb 2, 2016 Currency Conversion Completed Details -$1xx.00 USD
Feb 2, 2016 Currency Conversion Completed Details 2,xxx,xxx VND

đệch, hay là tại acc của em ít giao dịch nhỉ, lần mua $ vào paypal gần nhất cách đây hơn 1 tháng. Còn lần rút gần nhất cách đây hơn 1 năm. Lần này rút có hơn trăm $ thôi mà.
Nhớ ngày xưa rút cũng chỉ 3 4 ngày là cùng thôi mà. Không biết có phải tại lâu k giao dịch nên nó delay thế phải k các bác ?
ngày xưa rút về ACB, bây giờ về VCB.
Trên paypal thì báo:
Feb 2, 2016 Wire Transfer To Bank Account Completed ... -2,xxx,xxx VND

Related Transactions
Date Type Status Details Amount
Feb 2, 2016 Currency Conversion Completed Details -$1xx.00 USD
Feb 2, 2016 Currency Conversion Completed Details 2,xxx,xxx VND
VCB thì bao lâu, khoảng 1 tuần mới về, thấy bác nào xài vcb cmt trên đây cũng nói vậy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom