Paypal mới tạo mà bị limit là sao nhờ pro giúp đỡ

Refback-MMOVN

Banned
Reactions
16
MR
0.000
tình hình là đang rất bực minh và chán nản mất niềm tin ở MMO
hôm trc bị thằng admin bearby.com chơi một vố 2 acc PP bị Limit. hết tiền trả Rb.
hôm nay vừa tạo lại 1 acc PP khác chưa làm gì mà vẫn bị limit ko hiểu tại sao luôn... mình chưa hề có giao dịch nào cả, vẫn đăng nhập ở nhà. chán quá muốn bỏ PTC luôn.mẹ no cái thằng PP này thật bất tiện quá. nhờ pro chỉ giúp không cứ kiếm đc đồng nào thì lại bị limit. hic hic

tình hình là đang rất bực minh và chán nản mất niềm tin ở MMO
hôm trc bị thằng admin bearby.com chơi một vố 2 acc PP bị Limit. hết tiền trả Rb.
hôm nay vừa tạo lại 1 acc PP khác chưa làm gì mà vẫn bị limit ko hiểu tại sao luôn... mình chưa hề có giao dịch nào cả, vẫn đăng nhập ở nhà. chán quá muốn bỏ PTC luôn.mẹ no cái thằng PP này thật bất tiện quá. nhờ pro chỉ giúp không cứ kiếm đc đồng nào thì lại bị limit. hic hic

bạn tạo tổng là 3 Acc PP trên 1 IP thì nó khóa lại vì 1 IP chỉ đc 2 cái thôi , mình tin là cái đấy , còn sợ limit ah mình có thể cho bạn gửi $ nhờ PP của mình :D hoặc bạn nên verry 1 cái PP mà dùng

đơn giản là nó thích limit bạn :D. Đùa tí thui.

Bạn lập có thể info của 2 PP limit truoc trung voi PP mới lập. Mà theo điều khoản của nó thì không được lập nhiều ---> bị limit thui. :)

Bạn có thể lập nhiều PP mang tên bạn nhưng info thì khác đi. VÌ cái đó khôgn quan trong đâu :) ( trong pham vi Việt Nam là OK ). GL

lập thoải mái tui lập gần 10acc pp ma chưa bik lm cái nào cả

Nếu bạn lập rồi xóa đi thì không sao. Còn nếu trùng info cả 10 thì cứ chờ mà xem :). để nhiều nhiều nó hỏi 1 thể :))

Theo nguyên tắc là mỗi người chỉ có thể có tối đa 2 acc PP, nhưng nếu bạn lập nhiều cũng ko sao, đừng để nó phát hiện là được, bạn bị limit chắc là do đăng nhập nhiều acc PP trên một IP trong một thời gian gần nhau, mà chưa xóa cookie. Cách tốt nhất để bạn tránh limit là mỗi IP chỉ đăng nhập 1 acc, đăng nhập xong xóa cookie đi, reset modem lấy IP khác rồi hãy đăng nhập acc khác, và lưu ý là trong một ngày 1 tài khoản PP đừng có đăng nhập dưới nhiều IP khác nhau, cũng sẽ bị limit đó, mình gặp trường hợp này rồi, hic. Nếu bạn bị limit PP vì những lí do trên, nếu PP có nhiều tiền thì veri đi là gỡ được, nếu không có tiền thì bỏ đi, hì

bị limit thì hên xuôi thôi. Very rồi vẫn bị limit và closed như thường. Ác wả ác báo :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,889
170,948
Latest member
tamnhindautu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week