PayPal lừa đảo ăn cắp tiền khi verify visa debit

Mình cũng bị trường hợp
Code:
This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.
Ban đầu thẻ không có tiền mình add thì nó chấp nhận thẻ, rồi mình remove bây giờ mình add lại thì nó báo thế, ai giúp mình với.
P/s: cho mình hỏi thêm khi nào thì biết mình có mã code nó gửi về, mình cũng dùng Eximbank

Mình veri PP = thẻ visa eximbank chỉ trong vòng 5 phút
Sao khi add thẻ vô. Call lên trung tâm thẻ xin 4 cái số code PP gửi.
Quay lại trang PP comfirm xong.
Chỉ 5 phút veri xong PP.
Ai dám nói visa eximbank ko veri dc PP là ....
Xái ACB thì good rồi nhưng phải tốn free hàng năm
thân

Mình veri PP = thẻ visa eximbank chỉ trong vòng 5 phút
Sao khi add thẻ vô. Call lên trung tâm thẻ xin 4 cái số code PP gửi.
Quay lại trang PP comfirm xong.
Chỉ 5 phút veri xong PP.
Ai dám nói visa eximbank ko veri dc PP là ....
Xái ACB thì good rồi nhưng phải tốn free hàng năm
thân
tui đăng ký Eximbank cũng mất 100k phí thường niêm nè co điều k mất tiền làm thẻ. giúp tui add thẻ với.

Tớ cũng bị!

Mình verify bằng thẻ visa debit của techcombank, khi đó nó vẫn chấp nhận thẻ, thông tin giao dịch trên ngân hàng vẫn có. Nhưng sao vẫn báo lỗi như chủ topic nói.

Trong khi ko thể chấp nhận được, nó vẫn gửi thư cho mình là đã chấp nhận thẻ.

Bác nào có thể giải đáp giúp em vì sao ko?
Em cảm ơn nhiều!

Tôi dùng của Eximbank đây! ai bảo không veri được! ACB và Eximbank là 2 ngân hàng veri ngon nhất đó! PP nó đang lỗi thôi, dạo này nó limited hết cả lượt, không phải nó ăn cắp đâu! nó sẽ trả lại tiền trong 2 hay 3 hôm gì đó

Last edited by a moderator:
Hwa, mình add credit card vào PP account để verify account. Lúc mình điền hết thông tin về thẻ Vía Debit của mình (thẻ Eximbannk). Khi mình click "Save and continue", PP báo lỗi, "We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.". Mình nghĩ do thẻ mình mới nhân chiều hôm đó, nen mình đợi đến hôm sau để thử lại. Hnay thử lại vẫn ko dc. Mình mới gọi điện lên exim hỏi, thì dc biết là PayPal đã lấy tiền của mình, và đã gửi xác nhận 4 chữ số. Trong khi trong tài khoản thì vẫn k sao link dc vía debit, nó vẫn yêu cầu phải đóng 1.95$. "After you click Continue, we'll charge this card $1.95 USD to make sure it's yours. We'll refund the money into your PayPal account within 24 hours after you confirm your card.".
Các pro giúp mình với. Liệu PayPal có dấu hiệu lừa đảo? Hệ thống bị lỗi?
Vấn đề o đây là:

Mình CHƯA VERIFY được! PayPal CHƯA CHẤP NHẬN thẻ! Mà PP ĐÃ lấy tiền TRONG THẺ vả gửi mã xác nhận QUA NGÂN HÀNG !!

Cám ơn mọi người.

Paypal là cổng thanh toán trực tuyến lớn nhất thế giới hổ trợ đa quốc gia bạn đừng nói nó lừa đảo
"After you click Continue, we'll charge this card $1.95 USD to make sure it's yours. We'll refund the money into your PayPal account within 24 hours after you confirm your card."

Nó lấy tiền để xác nhận thẻ trong vòng 24h nó sẽ hoàn lại tiền cho bạn mà

---------- Post added at 06:26 AM ---------- Previous post was at 06:23 AM ----------

nghe nói thẻ của Eximbannk ko veri đc chỉ có thẻ của ACB mới veri đc thôi :dance

Dc mà bạn chỉ có thẻ của vietcombank là gặp khó khăn khi veri visa thôi dùng ACB vẫn google nhất

nó mượn tạm 1,95$ rồi trả lại thôi.
ai chả thế :D
PP là hệ thống giao dịch trực tuyến lớn nó lấy của bạn 1,95$ làm gì :D

tớ thất xài paypal vẫn là tiện nhất , chi phí rẽ , dễ sữ dụng - chỉ có 1 điều là hay bị limit

nếu muốn không bị limit thì rất dễ
1- không login 1 acc ở nhiều ip khac nhau
2- lúc chuyển tiền chọn lúc mạng mạnh
3- chuyển tiền chọn "share .."

không cần vẻify vẫn không bao giờ bị limit (he he)

mà sao lạ nhỉ :D dòng trên 1usdc=1.08 dong dưới 1.95usd=41725.55 là thế nào :D mà bạn cứ yên tâm.pp lấy bào nhiêu sẽ trả lại đúng như thế k phải lo đâu :D

vừa mới làm cái visa của ACB. very 5 phút là oki ngay. Vào trong acb kiểm tra thì vẫn xuất hiện hai hàng như bác vậy. kiểm tra tài khoản thì bị trừ có gần 42k ah. Chả hiểu dòng trên là gì nữa

Hwa, mình add credit card vào PP account để verify account. Lúc mình điền hết thông tin về thẻ Vía Debit của mình (thẻ Eximbannk). Khi mình click "Save and continue", PP báo lỗi, "We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.". Mình nghĩ do thẻ mình mới nhân chiều hôm đó, nen mình đợi đến hôm sau để thử lại. Hnay thử lại vẫn ko dc. Mình mới gọi điện lên exim hỏi, thì dc biết là PayPal đã lấy tiền của mình, và đã gửi xác nhận 4 chữ số. Trong khi trong tài khoản thì vẫn k sao link dc vía debit, nó vẫn yêu cầu phải đóng 1.95$. "After you click Continue, we'll charge this card $1.95 USD to make sure it's yours. We'll refund the money into your PayPal account within 24 hours after you confirm your card.".
Các pro giúp mình với. Liệu PayPal có dấu hiệu lừa đảo? Hệ thống bị lỗi?
Vấn đề o đây là:

Mình CHƯA VERIFY được! PayPal CHƯA CHẤP NHẬN thẻ! Mà PP ĐÃ lấy tiền TRONG THẺ vả gửi mã xác nhận QUA NGÂN HÀNG !!

Cám ơn mọi người.

Thẻ của bạn là thẻ liên kết nội địa thì đem vứt sọt rác luôn . Còn nếu ko phải thẻ liên kết thì súp pọt cho nó bắt nó nôn tiền ra =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,395
170,506
Latest member
dustinA

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom