• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Paypal Limit vì bị azbux.net đòi tiền :|

forever

Newbie
Reactions
1
MR
0.001
Paypal Limit vì bị azbux.net đòi tiền :|, các bạn xem những bước tiếp theo mình phải làm gì để giúp gỡ limit, thanks all

---------- Post added at 10:07 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

tài khoản đã verified mình làm hết 3 bước là corfim card visa
đổi password
đổi câu hổi khỏi phục mail
như ảnh đã chụp ở trên rồi mà vẫn bị limit

Ủa, điều tra cũng xong rồi mà verify những thứ cần thiết cũng đã hoàn thành... Thế limited vì cái gì nữa nhỉ , bạn xem coi còn bị PP điều tra giao dịch nào khác hg>"<.
P/S: thằng Azbux này kẹo vãi tè, $1.64 cũng open dispute =))

hênh quá mình chả sao. sài 2-3 cái PP luân phiên chuyển tiền thì nó đòi gì được.
:binhsua79:

ko bạn ạ, mình đã hoàn thành hết 3 step của nó rồi mà vẫn chưa hết limit là sao :|
điên người vì mấy thằng keo kiệt X-(

Last edited by a moderator:
ko 3 bạn ạ, mình đã hoàn thành hết 3 step của nó rồi mà vẫn chưa hết limit là sao :|
điên người vì mấy thằng keo kiệt X-(

ước gì AP hay LR lên thay thế PP thì đở biết bao.
hoặc thằng PP nó thêm mã pin vào và bỏ đi cái chuyện limited thì ngon hết zãi

paypal đã đòi lại tiền, case ID đã closed, mình đã hoàn thành 3 step mà vẫn bị limit, giờ có cách nào khắc phục ko

làm hết các step mà vẩn chưa hết thì chỉ có ngồi đợi :(

bản thử chủ động gửi ticket và trình bày đầy dủ với nó xem, chứ cứ thụ động chờ đợi thế này có lẽ ko ổn

Mình gỡ cái limit này làm 6 bước mà. Còn 3 cái nữa! Bạn đọc kĩ hết chưa?

Mình gỡ cái limit này làm 6 bước mà. Còn 3 cái nữa! Bạn đọc kĩ hết chưa?
ở đấy mình chỉ thấy nó yêu cầu hoàn thành 3 bước mà :| ,có gì cho mình xin cái yahoo, nếu giúp mình gỡ được limit mình sẽ hậu tạ bạn 10$ :|

ở đấy mình chỉ thấy nó yêu cầu hoàn thành 3 bước mà :| ,có gì cho mình xin cái yahoo, nếu giúp mình gỡ được limit mình sẽ hậu tạ bạn 10$ :|
Ai biết thì giúp bạn ấy đi kìa!
Phần thưởng là 10$ đó!

3 step của bạn rất chi là dễ,của mình tới 6 phát, như thế thì thà closed mệ acc rồi còn j,

thà 6 phát mà nó đỡ lằng nhằng còn hơn thế này cậu ạ :|

---------- Post added at 12:06 PM ---------- Previous post was at 12:06 PM ----------

Ai biết thì giúp bạn ấy đi kìa!
Phần thưởng là 10$ đó!
uh. tất nhiên mình sẽ giữ lời :|

Bỏ cái chuyện limited thì có mà loạn à :))
Lúc đó thì nhà nhà hack pp, người người hack pp rồi cashout, chuyển tiền về tk tập trung =))

3 bước mà cậu làm được thì chỉ cần login vào là nó cũng yêu cầu bạn làm. Bạn up ảnh toàn bộ trang yêu cầu về gỡ limit lên xem thử?

khổ thân cho bác ^^!

viết cái thư cho nó hỏi tại sao chưa hết limit ?nó khác nói tiếp.trong vòng 24h thường thì sẽ cóa mail trả lời

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom