• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Paypal limit quá thời hạn 10 ngày bây giờ làm sao??

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Mình có con paypal bị limit, nó bắt Credit Card statement mình biết cái này là phải ra ngân hàng in sao kê, nhưng thẻ visa của mình là thẻ mới làm,nên ra ngân hàng họ bảo đến 23 tháng này mới xuất hiện cấc giao dịch.nhưng tính đến 23 này là đã 11 ngày,quá thời hạn cho phép của paypal là 10 ngày kể từ ngày 13/09/2012 mình muốn hỏi các bạn bây giờ mình phải làm sao?con pp của mình có cứu đc ko?mong pro vào giúp đỡ, cảm ơn nhiều!

Chuyện nhỏ vậy mà cũng hỏi sao cậu? Của mình không in được thì mượn tạm của ai đó đã in được rồi pts thành của mình là xong!

Mình có con paypal bị limit, nó bắt Credit Card statement mình biết cái này là phải ra ngân hàng in sao kê, nhưng thẻ visa của mình là thẻ mới làm,nên ra ngân hàng họ bảo đến 23 tháng này mới xuất hiện cấc giao dịch.nhưng tính đến 23 này là đã 11 ngày,quá thời hạn cho phép của paypal là 10 ngày kể từ ngày 13/09/2012 mình muốn hỏi các bạn bây giờ mình phải làm sao?con pp của mình có cứu đc ko?mong pro vào giúp đỡ, cảm ơn nhiều!

1. Cứu tốt
2. VN thì chạy ra nộp vào tài khoản của mình 100k. Ghi rõ số tài khoản (hoặc số VISA PREPAID).
Nó đóng cái dấu đỏ nhận tiền. UP lên là OK
3. Nước ngoài thì Fake Bill Statement. Cũng đơn giản. :D

Chuyện nhỏ vậy mà cũng hỏi sao cậu? Của mình không in được thì mượn tạm của ai đó đã in được rồi pts thành của mình là xong!
híc mình cũng đã nghĩ đến cái này nhưng nó mà phát hiện ra gian lận thì xong luôn cậu à.

- - - Updated - - -

1. Cứu tốt
2. VN thì chạy ra nộp vào tài khoản của mình 100k. Ghi rõ số tài khoản (hoặc số VISA PREPAID).
Nó đóng cái dấu đỏ nhận tiền. UP lên là OK
3. Nước ngoài thì Fake Bill Statement. Cũng đơn giản.
hóa đơn thì mình có, nhưng cái này họ yêu cầu in sao kê trên sao kê phải có tên và địa chỉ của mình. hu hu

híc mình cũng đã nghĩ đến cái này nhưng nó mà phát hiện ra gian lận thì xong luôn cậu à.

- - - Updated - - -

hóa đơn thì mình có, nhưng cái này họ yêu cầu in sao kê trên sao kê phải có tên và địa chỉ của mình. hu hu

Ra bank yêu cầu in sao kê giao dịch,ký, đóng dấu của bank. Tầm 15 phút là xong thôi mà. Contact đợi 24h. Nó restore ngay.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom