PAYPAL LIMIT - Nhờ mọi người gỡ giúp.

sharingtb

Senior
Reactions
1,522
MR
0.000
Chào các bác
Tình hình là vì một giao dịch nhận tiền mà em bị limit paypal rầu.Giao dịch tịn ngày 7/2 nó báo chi tiết như sau:
Đây là hình nó báo Limit:

Còn đây là hình nó báo các việc phải làm:

Các bác cho em hỏi là phải làm những bước như thế nào ạ? Cái địa chỉ em đăng kí trong paypal thì lại không giống địa chỉ trên chứng minh thư,nhưng giờ vẫn vào add địa chỉ và edit được.Bây giờ em Edit địa chỉ rồi gửi cho nó có được không? Và sao phải gửi nhiều cái proof address đó thế các bác nhỉ?
Nếu mình lấy proof address là bill điện nước nhưng tên người khác (đúng địa chỉ paypal,chỉ khác tên thôi) thì có được ko? Hay ra ngân hàng gửi tiền viết địa chỉ như địa chỉ paypal rồi send cái proof đó có được ko.
Thanks các bác nhiều,lần đầu dính limit :((

---------- Post added at 10:20 AM ---------- Previous post was at 10:16 AM ----------

Các cao thủ vào up giúp mình với. :((

vãi nhỉ ông này thì trong phần nó cần những việc mình làm đấy thế thôi xong các mục nó sẽ hết limit cho còn làm sao nữa :D động đến PP thì xác định LIMIT nhiều

Vấn đề là sao nó hỏi nhiều cái proof adress kìa bác ơi.mấy cái đó dùng 1 cái proof có được ko,với cái cuối là cái gì các bác nhỉ @@

Vấn đề là sao nó hỏi nhiều cái proof adress kìa bác ơi.mấy cái đó dùng 1 cái proof có được ko,với cái cuối là cái gì các bác nhỉ @@

bạn Pm thangquynho trong forum này ấy nó dúp bạn đc đấy

Cái cuối cùng là yêu cầu gì thế bạn? Làm sao để ok bạn? Với cả căn bản là địa chỉ mình ghi trong paypal khác địa chỉ CMT,scan CMT cho nó rồi mà địa chỉ bi giờ sửa đi rồi scan được ko ?
cái yêu cầu cuối cùng provide information khó nhất kìa :-"

cái cuối cùng nó đòi bằng chứng về vụ giao dịch nhận tiền của cậu.chak tại bên send tiền send bậy
còn proof address thì chỉ cần địa chỉ hóa đơn đúng với trong pp với trên hóa đơn có ng có cùng họ với cậu là dc.k cần trùng tên
proof address nó k chịu cmnd nên cậu khỏi lo khác address :D

Em pm bác mà ko thấy bác trả lời.pm yahoo chữ kí thì ko được @@ Bác onl thì giúp em với hức hức
:binhsua121: up cái screen giao dịch cuối lên, hoặc pm mình xem thử nếu thấy ngại :">

bước 1,2 chuyện nhỏ, lo cái khó trc đi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,765
171,845
Latest member
landroverhanoivn
Back
Top Bottom