Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Lý do mình chưa trả lời, vì mình thấy trường hợp lo lắng là dĩ nhiên, cũng có nhiều người giống bạn thôi. Và theo hướng dẫn là 1, thứ 2 là còn may rủi về các tình huống liên quan tới tiền...

Hix. Lại còn may rủi nữa ah?

lúc chiều gọi lên thì nó bảo ko có gd cậu àh, vào acbonline cũng ko thấy luôn, chắc nó chưa gửi @@

cậu nhìn bên tay phải màn hình, trong trang chính my account ,xem có cái link comfirm credit card j đó mình ko nhớ rõ. nếu đã có link đó ,nhấn vào thì sẽ ra popup 1 bảng, có ô nhỏ điền số => paypal đã lấy tiền từ visa rồi đó.

(ko biết đúng ko, già cả, đầu lú lẫn rồi :-s)

May rủi là tiền của cậu nhận từ người khác có vấn đề j hay ko, Paypal sẽ xem lại 1 lần cuối trước khi đặt lệnh complete.
Còn trường hợp cậu thì chờ thôi, ;))

Um. PP nó báo completed rùi. Nếu không có tiền về thì ngân hàng có giúp gì không nhỉ?

cậu nhìn bên tay phải màn hình, trong trang chính my account ,xem có cái link comfirm credit card j đó mình ko nhớ rõ. nếu đã có link đó ,nhấn vào thì sẽ ra popup 1 bảng, có ô nhỏ điền số => paypal đã lấy tiền từ visa rồi đó.

(ko biết đúng ko, già cả, đầu lú lẫn rồi :-s)
Ảnh chụp màn hình_2012-10-31_234319.png
phải cái này ko cậu @@

Đúng cái này rồi đó bạn. Bạn điền 4 số PP gửi vào visa là được. Thường thì bạn gọi điện hỏi ACB 4 số đó là được ngay nếu PP đã gửi tới visa, còn trên tài khoản ACB online thì họ sẽ cập nhật lên web chậm hơn.
uk tớ cũg chả biết pp gửi tới visa chưa nữa, hnay có gọi lên nó mà nó kêu ko có :m020: chán thật

uk tớ cũg chả biết pp gửi tới visa chưa nữa, hnay có gọi lên nó mà nó kêu ko có :m020: chán thật
Thường thì cũng không cần gọi, bạn chỉ cần đăng ký ebanking rồi log và xem PP đã lấy 2$ chưa, nếu có gd đó rồi sẽ thấy 4 số code đó cạnh bên thế là điền vào thôi. Đôi khi vẫn có trường hợp 2 ngày sau PP mới gởi code

Các bạn cho mình hỏi tí, hồi trc mình mới reg acc & nhận tiền thì cái Payment status là Unclaimed , mình để vậy 1-2 ngày thì nó báo là complete.
Hôm nọ mình có reg cho thằng bạn 1 cái acc và gửi cho nó ít $ thì pp cũng hiện giống vậy, kế bên có nút accept // deny, mình vừa ấn vô accept thì bị limit , ko biết cái này là sao nhỉ :-s.
P/s: cái acc mình đang dùng bị limit rất là ngộ (acc này khác acc mình nói phía trên nha) , đã nhận đc mail limit của pp nhưng login acc thì vẫn bt :-ss ko bị limit gì cả , thế là sao :-ss

// Acc bị limit hình như ko thể refund đc nữa :-ss

Code:
What can't I do while my account is limited?

send money
    withdraw money from your account
    receive or request money
    close your account
    remove a card
    remove a bank account
    send refunds

Last edited by a moderator:

em mở ditupe pp cách đây 7 ngày ... vậy như này là e mất tiền rồi phải k ạ.... hix

- - - Updated - - -

Hello duy nguyen,

We have completed our investigation of your case and, as there is
insufficient evidence in support of your claim, we have denied your
Unauthorized Account Use Claim.

If you would like a copy of the documentation that was used in the course
of our investigation, please send a letter via mail to:

PayPal, Inc.
Attn: Unauthorized account Access Appeal
P.O. Box 45950
Omaha, NE 68145

In your letter, please include your name, the email address on your PayPal
account, and the date you filed the Unauthorized Account Use Claim.

Thanks,

Add bank của VCB thì là chỗ Tài khoản VND đúng ko nhỉ

Em có trường hợp này mà chưa biết hướng giải quyết thế nào. Mấy anh chị nào có kinh nghiệm thì tư vấn cho em cái ^^!
Chả là lâu rồi e có tạo 1 tài khoản PP rồi nhập cái số tài khoản ngân hàng trong acc đó. Mà cái acc đó giờ e cũng chả nhớ là e đăng ký ở mail nào mới chết. Giờ e tạo cái acc khác. Sau đó e add tk ngân hàng vào thì nó báo là số tk ngân hàng đã được sử dụng cho tk khác (tài khoản cũ@@). E có gửi mail cho nó thì nó trả lời là nhất định phải call để xác minh vì đó là vấn đề bảo mật. Giờ e chả biết sao nữa. Mail thì Google dịch rồi edit lại, chứ call có mà ú ớ @@. Anh chị nào có kinh nghiệm trong vấn đề này xin tư vấn cho e. (Đừng tư vấn là cứ add tài khoản ngân hàng khác! Cách đó là cách cuối cùng rồi@@) Thanks anh chị trước!

Vậy thì chỉ có cách là bạn nhờ người giỏi tiếng Anh call thôi là được!

Ko ver dc paypal, help

add thẻ vào nó báo vầy, trong thẻ còn 100k. thẻ Visa ACB mới làm 1 tuần.

We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.

Không đến 1 tuần đâu,ngồi chờ 30 phút là xong rồi

chả là mình vừa nhận được 4 số code để veiirfy. Có bạn bảo verify thì không nhận tiền liền nhưng trước đó vài ngày mình đã request mấy trang ptc, rồi lỡ nó send tiền hôm nay thì sao, mình có nên verify lúc này không hay là lại đợi vài ngày nữa. Mà cũng chả biết mấy thằng ptc sẽ gởi $ lúc nào để chờ nữa:binhsua04:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week