Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

cho mifh hỏi với,m mới lây thẻ visa về( ACB prepaid) nhập theo hướng dẫn trag 1 ,ấn continue thi nó hiện ra như này,là nghĩa làm sao??,thớt giúp giùm e cái:binhsua18:
[h=2]Confirm your credit/debit card to get Verified[/h]
[h=2]Error Message[/h]This credit card has been denied by the bank that issued your credit card. For details on why your card was denied, please contact your credit card issuer's customer service department. Or, you may want to try adding a different credit card.

1/Kiểm tra tài khoản của thẻ visa xem có tiền chưa, nếu có đủ trên 70000 thì tiến hành verify
2/ Hoặc nếu bạn có đăng ký ebanking online của acb rồi, login vào ACBonline.com.vn và vào link này

https://www.acbonline.com.vn/ibk/vn/cardservices/lockcard/

xem cái phần :

Số thẻ-Tên chủ thẻ-Loại thẻ-Tình trạng thẻ-Đề nghị
9252-NGUYEN VAN A-VISA Prepaid-Mở-Khóa thẻ

Cậu chờ tới mai và làm lại, đừng làm quá 3 lần

- - - Updated - - -

Cho mình hoi câu nủa nhé. Mình đã withraw lần 1 rồi về cái the visa thì bị trả lại trừ fee đau ghê. Nên mình thử withraw lần 2 là 10$ nhưng khi đã hoàn thành thi tìm hiểu mới biết nó ko chuyển về thẻ ViSA nên đã support nó lấy lại nhưng chwa nhận được mail> Mình đã đăng ký TK ACB lại rồi và muốn withraw luôn trước khi nó trả lại 10$ có được ko bạn ?

Mình và nhiều người khác đã và đang sử dụng VISA để rút tiền bình thường , cho nên việc có vấn đề nào đó họ trả lại.

mình đang dùng DAB, và ko biết cách verify paypal, bác nào giúp em với
đã search google nhiều mà nhiều ý kiến, người thì bảo ko dc, người bảo được thì hỏi ko thấy hướng dẫn
thanks các bác

mình đang dùng DAB, và ko biết cách verify paypal, bác nào giúp em với
đã search google nhiều mà nhiều ý kiến, người thì bảo ko dc, người bảo được thì hỏi ko thấy hướng dẫn
thanks các bác

Dùng VISA mới verify dc bạn ah, đăng ký Prepaid của ACB đó

chào các bác,

sau khi lặn lội từ quê lên tp mới kiếm dc cái ACB visa, mất 50k, nạp vào mất 100 k nữa
hôm nay em mò mẫm làm theo thớt này mà ko tài nào verify đc, toàn ra cái lỗi này:

We were unable to verify this credit card. Please check if the information you entered is correct. If the problem persists, please try to enter a different credit card.

có bác nào giúp em với
thanks cả nhà

giải quyết vấn đề này ntn vậy bạn
"Bạn có thể bị limit khi nhận tiền "không sạch" từ một tài khoản bị paypal nghi ngờ, hoặc khi bạn chuyển tiền tới một tài khoản có sử dụng "tiền bẩn" ( thông thường, nhẹ nhất thì paypal sẽ mở 1 case để hỏi về số tiền đó, và số tiền đó sẽ bị hold( tạm giữ lại)có thể ko bị limit, còn nặng hơn thì dẫn tới limit"
mình bị thằng admin ptc đòi lại tiền

Cho mình hỏi: trong các bước verify PP, có bước gọi đt lên bộ phận hỗ trợ KH của NH để lấy mã giao dik với PP ùi confirm - mà t ngại gọi lắm

Đọc thoáng ở đâu thấy nếu mình có thể quản lí TK online = Internet Banking, mình có thể lấy đc mã gd đó trong phần sao kê - có phải không????

Lấy đc nhưng ACB delay 1 lúc max thì 24h,call thì ngay lập tức có ngay

nếu chẳng may đổi phải tiền bẩn , nhưng sau đó số tiền đó mình đã chuyển cho 1 nick khác thỳ nick đã đc chuyển có bị vấn đề gì ko ạ:binhsua10:

các pro cho hỏi với.mình có 2 thẻ ACB giống tên nhau cùng 1 chủ ( Le Van Luyen )
thẻ 1 tên PP mình lấy là First : Luyen ===> Mi: Van ===> Last: Le thì tên PP là Luyen Le như vây là chuẩn with vô tư
thẻ 2 mình muốn lấy là First : Van Luyen >>> Mi : bỏ trống >>> Last: Le tên PP là Van Luyen Le.
không biết như vậy có with tiền về vn đúng tên ko.ae giúp với

các pro cho hỏi với.mình có 2 thẻ ACB giống tên nhau cùng 1 chủ ( Le Van Luyen )
thẻ 1 tên PP mình lấy là First : Luyen ===> Mi: Van ===> Last: Le thì tên PP là Luyen Le như vây là chuẩn with vô tư
thẻ 2 mình muốn lấy là First : Van Luyen >>> Mi : bỏ trống >>> Last: Le tên PP là Van Luyen Le.

Mình ko thể nói là nếu làm ngược lại có đúng hay không, nhưng nguyên tắc là vậy rồi, và mình cũng chưa liều mang tiền của mình để thử nghiệm withdraw về ngược tên, nếu sơ suất sẽ mất fee refund,

Tên như thẻ 2 của bạn là trường hợp của mình thì mình đã withdraw thành công về visa rồi.
Còn như thẻ 1 thì vẫn đúng, chỉ khác là lúc withdraw về bank thì bạn điền thêm Midle name vào cho đúng là được.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,232
172,283
Latest member
tienlinh10

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back