Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

thằng pạn mình bị access limit,PP kêu add thẻ lại nhưng add thẻ cũ nó ko chấp nhận,chắc phải làm cái thẻ mới mà add lại hả pro!

Provide your tax status information
As a U.S.-based company, PayPal is regulated by the U.S. tax authority, the Internal Revenue Service (IRS). A new rule requires us to verify the tax status of both our U.S. and non-U.S. customers.

Please select one of the following statements to provide us your tax status information. For further details about these requirements, see the PayPal IRS microsite.

Select the statement that best describes your tax status:

The owner of this account is not a U.S. person or entity and is not subject to U.S. taxation. What's this?Please select this option if you’re not subject to U.S. taxation.This applies to a person who is not a U.S. person or entity, not a U.S. citizen, not living in the U.S., not legally a U.S. resident and/or has a non-U.S. business. Non-U.S. businesses generally include:Companies incorporated outside the U.S.Partnerships, trusts and estates registered outside the U.S.Persons or legal entities that are not subject to U.S. tax laws.Consult with a tax professional if you’re unsure whether you’re subject to U.S. taxation.
Please select this option if you’re not subject to U.S. taxation.
This applies to a person who is not a U.S. person or entity, not a U.S. citizen, not living in the U.S., not legally a U.S. resident and/or has a non-U.S. business. Non-U.S. businesses generally include:

Companies incorporated outside the U.S.
Partnerships, trusts and estates registered outside the U.S.
Persons or legal entities that are not subject to U.S. tax laws.
Consult with a tax professional if you’re unsure whether you’re subject to U.S. taxation.
The owner of this account is a U.S. person or entity and subject to U.S. taxation. What's this?Please select this option if you are subject to U.S. taxation. This option generally applies to a person who is a citizen or resident of the U.S. or a person who conducts a business in the U.S. It may also apply to an entity that is organized under U.S. law or a foreign entity that conducts a business in the U.S.Consult with a tax professional if you’re unsure whether you’re subject to U.S. taxation.
Please select this option if you are subject to U.S. taxation. This option generally applies to a person who is a citizen or resident of the U.S. or a person who conducts a business in the U.S. It may also apply to an entity that is organized under U.S. law or a foreign entity that conducts a business in the U.S.
Consult with a tax professional if you’re unsure whether you’re subject to U.S. taxation.

Remind me later

Giúp đỡ mình cái bạn chủ thớt ơi. hôm nay vào with nó cũng báo như vậy

được, tên phải giống 100% với tên trong ngân hàng là dc, đọc mục withdraw page #1 trước khi rút tiền nhé, và cho mình hỏi xíu là ATM j vậy
Thẻ mình là ATM Đa năng đông á. Hum bit có được hum cậul. sợ chưa dám thử

Các bạn ơi cho mình hỏi cái, số là mình có tiền trong PP rồi và PP đã verify, nhưng lại bị ngược tên giữa PP và thẻ ACB. Vậy mình có thể đăng ký 1 acc PP khác nhưng chưa verify, rồi chuyển số tiền bên acc PP đã verify qua, rồi add bank Teckcombank vào PP chưa verify và rút tiền về, như vậy có ổn không các bạn??

làm sao có gỡ cái vô thừa nhận ? mong Pro giúp

Last edited by a moderator:
thằng pạn mình bị access limit,PP kêu add thẻ lại nhưng add thẻ cũ nó ko chấp nhận,chắc phải làm cái thẻ mới mà add lại hả pro!

dĩ nhiên rồi, add thẻ mới, nhưng chờ 1,2 ngày xem thẻ cũ trong tài khoản còn tự active ko, ko thì add thẻ mới hoàn toàn

Giúp đỡ mình cái bạn chủ thớt ơi. hôm nay vào with nó cũng báo như vậy

Bạn có thể chọn tùy chọn non -us . hoặc pm yahoo mình : nguyenvicent

Thẻ mình là ATM Đa năng đông á. Hum bit có được hum cậul. sợ chưa dám thử

dc mà, EAB,VCB,ACB.TCB,... ngoại trừ viettinbank

Các bạn ơi cho mình hỏi cái, số là mình có tiền trong PP rồi và PP đã verify, nhưng lại bị ngược tên giữa PP và thẻ ACB. Vậy mình có thể đăng ký 1 acc PP khác nhưng chưa verify, rồi chuyển số tiền bên acc PP đã verify qua, rồi add bank Teckcombank vào PP chưa verify và rút tiền về, như vậy có ổn không các bạn??

theo mình thì bạn nên đổi tên,chứ chuyển qua lại sớm muộn thế nào cũng bị limit tài khoản, support lên paypal để dc đổi, kèm CMND của bạn, nếu ko dc thì pm mình yahoo : nguyenvicent

bạn nhấn vào nút accept /deny->chọn accept và làm tiếp thì tiền sẽ vào tài khoản của bạn

Bác thr ơi ,em có acc PP very rồi ,giờ add thêm mail vào rồi xóa mail cũ ( mail lúc verify ) có đi được không bác :)

Last edited by a moderator:
Bác thr ơi ,em có acc PP very rồi ,giờ add thêm mail vào rồi xóa mail cũ ( mail lúc verify ) có đi được không bác :)

Nếu là Paypal thì ko nên remove email chính đi,(Phải dùng mạng adsl hoặc modem cố định, vì login bất thường với IP khác mà add và remove mail chính thì chả khác nào tự giết mình) Nên login vào hôm nay và ngay mai cùng 1 IP rồi sau đó đó đổi email

cho e hỏi nếu paypal mình để 2 mail. nhưng nếu chuyển tiền vào mail ko phải mail chính thì có nhận được ko

được, miễn sao email đó được add và active mail ,

Mình dispute site scam có win nổi ko? nó chưa pay mình phát nào. Mà hình như nó scam xong nó bỏ luôn acc pp đó hay sao ấy chẳng thấy phản đối gì cả.

Mình dispute site scam có win nổi ko? nó chưa pay mình phát nào. Mà hình như nó scam xong nó bỏ luôn acc pp đó hay sao ấy chẳng thấy phản đối gì cả.

win nổi hay ko còn tùy tình trạng tài khoản bên kia, tình trạng giao dịch đó của cậu (service,other,donate)nội dung, verify hay unverify.

Cho mình hỏi là paypal ghi nhớ cookie cố định mỗi máy,
nếu đổi case mới thì mình sync cookie ở FF từ case cũ, sau đó sang case mới sync lại cookie đó rồi log vào (tất nhiên vẫn dùng chung 1 mạng) liệu có được không ? Có bị limit không :(

Account number :

chỉ đối với ACB(visa prepaid), thì 16 số trên thẻ cũng chính là account number luôn, nói cách khác đó là số tài khoản ngân hàng. còn visa debit ACB thì gồm ( 1 thẻ 16 số+1 tài khoản bank 9 số)

với các ngân hàng khác, khi đăng ký thẻ, người ta sẽ đưa cho bạn 1 tờ giấy trên đó có ghi số tài khoản

Re-enter account number : nhập lại số đó

nhấn continous để xem preview lại, và add bank

Đối với ACB(visa prepaid) không có tài khoản thanh toán, nên số thẻ nó không phải là số tài khoản ngân hàng. Nhưng vì Visa prepaid có thể nhận tiền từ paypal qua số thẻ được, nên chỉ cần cung cấp số thẻ mình có thể nhận tiền về!

các anh cho em hỏi, acc PP của em đã verify bằng thẻ ACB rồi và đã add bank cũng vẫn là thẻ ACB, nhưng em đã remove bank ra rồi, vậy giờ em muốn add lại cái bank ACB đã remove có được không vậy các anh

các anh cho em hỏi, acc PP của em đã verify bằng thẻ ACB rồi và đã add bank cũng vẫn là thẻ ACB, nhưng em đã remove bank ra rồi, vậy giờ em muốn add lại cái bank ACB đã remove có được không vậy các anh
Bạn cứ thử add lại xem.
Trước thẻ mình cũng làm thế này và được nhưng giờ không biết thế nào.

Chắc là đc thui b vào add thử xem sao.

Các bác cho hỏi tí. Acc paypal chưa verri thì có chuyển tiền như bình thường được không nhỉ. Có cần phải add bank account không ? Và bị giới hạn nhận và chuyển tiền là bao nhiêu $ trong 1 tháng. Thank

Announcements

Forum statistics

Threads
420,859
172,935
Latest member
Sun1011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back